Thảo Luận Chung Innova chạy rớt cả bánh sau

Hạng B2
31/7/14
246
261
63
Mấy bác gặp chuyện chưa biết mô tê sao mà chém ghê thiệt. Trường hợp nếu gãy, rớt bánh, đố xe nào lết từ chỗ bánh rớt đến vị trí đậu. Còn nữa, trên đường không hề có dấu vết của thành xe cạ tạo vết trên đường.
Dự là xe bị nổ lốp thôi. Cắm đỡ cảnh báo bằng mấy nhánh cây trên bánh sơ cua.
Hết.

5/6/15
119
242
43
Mấy bác gặp chuyện chưa biết mô tê sao mà chém ghê thiệt. Trường hợp nếu gãy, rớt bánh, đố xe nào lết từ chỗ bánh rớt đến vị trí đậu. Còn nữa, trên đường không hề có dấu vết của thành xe cạ tạo vết trên đường.
Hết.
Có vệt cà của cây phuộc kìa bác, chắc tốc tộ cũng ko nhanh lắm

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Hết.
có ai xẹp lốp và thay như thế không? thùng xe chưa chạm đất lấy gì mà cạo hả bác? cây phuộc tạo 1 đường như thế kia mà nói không à? vạch trắng đó chắc bác nghỉ là vạch kẻ đường??? kaka. bác phán còn ghê hơn các bác kia chém nữa..

• Like
Reactions: achxi
Hạng B2
9/6/15
108
28
28
32
đi cây lắp ngang rồi . vẫn còn hên là chưa bị sao

Hạng D
2/8/14
3.205
6.736
113
Phước Kiển, Nhà Bè
Chắc tại ỷ y innova là thần thánh nên lâu ngày k ktra xe kỹ lưỡng, đi sụp ổ gà là coi chừng gãy tackê nhưng k biết, chạy k thấy cảm giác lạ tới chừng rớt bánh xe mới hay, cũng may k có xe cont chạy phía sau
Nó còn dính cái Tem bua kìa Lão, chắc xe Bác này kg bảo dưỡng định kỳ tốt nên văng mịa nó ốc khoá Láp ngang hoặc Láp ngang đến thời kỳ cần ... thay mới :3dcuoi:

• Like
Reactions: bl3399
Hạng B2
8/3/13
273
93
28
53
HCM
Em nghĩ do bạc đạn hư, nóng chảy nên dính vào "cốt-ben", bẻ gảy cái "cốt-ben" luôn. Lúc này cái bánh xe đó sẽ chạy trước theo quán tính, còn chiếc xe nắm lại. Bác tài phải đi tìm và đem đặt ra phí sau trong khi chờ cứu hộ. Em bị rồi.

• Like
Reactions: bl3399