Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM
RE: Innova độ

Em thấy AE bên "hội" Toy chơi chiêu ngược không nha, mua IN rồi chê ỈN này nọ:D
mà em cũng mong nhiều người chê càng nhiều càng tốt để em này chạy ngòai đường ít chút cho nó "Oai" em không sợ mất giá đâu, vì chưa muốn đổi xe mà;)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Em cũng thấy lạ, mua rồi chê chứng tỏ tư duy, bộ điều khiển có vấn đề:D

Innova bị chê nhiều qua', bị cho là xe bình dân. Thế mà nhiều bác ko biết phận mình, còn đi dán decal INNOVA to tỗ bổ bên hông xe để gây ấn tượng với thiên hạ,.. thĩệt là ko biết thân phận bọt bèo mà còn đi khoe !! các bác thấy BMW, MER, Camry có ai dán decal trang trí theo phong cách này ko..... Buồn thay!!
thì tất nhiên rồi bác "người đẹp" thì cũng đã đẹp sẵn rồi, nên không cần trang đỉểm mà vẫn đẹp ,còn người đã .......thì ngược lại:D ,em góp ý nhé ,không có lấy gạo ,thóc của ai đâu nhé bác PVT:D:D

Hạng D
29/3/07
1.808
658
113
vnexpress.net

Hồi nào đói nhăn răng , phải ăn bo bo, cắc cụm từng đồng từng cắc . Bây giờ có tí tiền , mua được xe xịn , đâm ra chê xe người này người khác . Em thấy thế không nên , nêu lên nhận xét của mình thì tốt thôi, không ai cấm cả , chứ em nghĩ không nên chê bai một cách coi thường người có xe bình dân . Dù xe bình dân hay sang trọng đều có giá trị cả mà, đều là mồ hôi nước mắt mà có cả . Các bác có vợ hai (bất kể xịn hay bình dân ) thử nhìn xuống coi , mình hạnh phúc hơn biết bao nhiêu người mặc dù nhìn lên thấy Thái Sơn không hà :)

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: Chit

Hồi nào đói nhăn răng , phải ăn bo bo, cắc cụm từng đồng từng cắc . Bây giờ có tí tiền , mua được xe xịn , đâm ra chê xe người này người khác . Em thấy thế không nên , nêu lên nhận xét của mình thì tốt thôi, không ai cấm cả , chứ em nghĩ không nên chê bai một cách coi thường người có xe bình dân . Dù xe bình dân hay sang trọng đều có giá trị cả mà, đều là mồ hôi nước mắt mà có cả . Các bác có vợ hai (bất kể xịn hay bình dân ) thử nhìn xuống coi , mình hạnh phúc hơn biết bao nhiêu người mặc dù nhìn lên thấy Thái Sơn không hà :)

đồng ý với bác nuôn.

Tập Lái
29/6/07
20
0
1
46

Đúng rồi, có được cái 4B là niềm mơ ước của rất rất nhiều người rồi. Có người chỉ mong được lái thôi còn khó khăn ấy chứ các Bác

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: honam

Trích đoạn: Chit

đồng ý với bác nuôn.
Em cũng đồng ý nuôn. Thời buổi giá xe ở trên trời mà chúng ta ở dưới đất có được chiếc 4B là quý rồi. Em thử hỏi các bác tự cho mình là xài hàng cao cấp chê bai những người xài đồ bình dân là các bác đã thật sự xứng đáng xài hàng cao cấp hay chưa. Người cao cấp thì lời ăn tiếng nói cũng cao cấp thử hỏi các bác có như vậy không. Em nghĩ chỉ giống "quýt sờ tộc thôi" giống như vở kịch Trưởng Giả học làm sang đấy

Hạng B2
25/5/07
341
1
0

cái mặt thằng cha này " đểu đểu" mà nói ghe được ghê hè!