Hạng B2
3/11/04
281
424
63
RE: Innova mới cưới

Lèo tèo phát... dạo này em thấy Innova làm taxi nhiều lắm các Bác ah

Hạng B1
1/10/05
71
1
8

Cái đề can của bác cũng có những cái hay của nó đấy. Bác đừng tháo ra mà phí.
Cái lợi đầu tiên là bác đi đâu gửi xe, nếu ở bãi gửi xe có nhiều xe Innova, bác nhìn thoáng qua là nhận được xe của mình ngay.
Thứ hai, và quan trọng hơn cả là mấy cái thằng ăn cắp xe, nó nhìn thấy xe của bác nó cũng ngại lấy. Vì sau khi lấy xe rồi mà không đi tháo cái đề can ngay thì đi đâu cũng bị phát hiện. Tôi nói rủi bác có mất xe (nói phỉ phui cái miệng), thì bác chỉ cần báo ngay cho công an và CA chỉ cần thông báo là bắt giữ ngay cái xe Innova có cái chữ INNOVA xấu xí vừa to tổ bố và vừa màu vàng xỉn, thì thằng ăn cắp có chạy đường trời. Theo tôi bác có thể tháo đề can ra và thay vào đó và sơn hẳn chữ Innova, to hơn, hoành tráng hơn để "bảo hiểm xe" bác ạ. Các bác thấy ý kiến này thế nào?

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11

Em tính cưới em Inova vào cuối năm nay, đang gom xiền mà, Nhình xe của bác Leng keng độ đẹp quá phát mê. Bác Leng keng PM cho em chỗ độ xe ở Hà nội và tổng thiệt hại bác nhé. Cảm ơn bác nhiều.:)

Tập Lái
15/10/05
16
0
1

em thấy innova chỉ nên gắn cản sau, đuôi cá và nắp chụp ống bô thôi. em thấy thay mặt lạ như camry rất đẹp vì nó che mấy khỏang trống của thanh nẹp đi. Hôm trước em thây có xe gắn bệ bước như Zace nhìn cũng hay. khỏang nủa tháng nũa em lấy xe xin các bác chỉ giúp tiệm nào gắn mấy đồ linh tinh như trên có uy tín và gía phải chăng. Em xin cám ơn trước

Tập Lái
18/2/06
1
0
0
www.otosaigon.com

Tôi mới cưới được vợ mới , nhìn vợ của LengKeng rất mê, LengKeng có thể chỉ cho tôi địa chỉ độ INNO của cậu và tổng thiệt hại bi nhiêu với em nhá.
Cám ơn bác nhiều . Mong có ngày gặp mặt để học hỏi kinh nghiệm
[email protected]

Hạng B1
14/8/06
93
23
8

Sau khi nghe và xem trực tiếp Civic xong ở showroom Cộng hòa em đành bye HD và đi thẳng sang TOY Lý Thường Kiệt đưa cổ cho chúng nó chặt để rước em Innova về. Trước khi có giá Civic, nó dis cho em 1k3, nhưng đến trưa 25/8 thì chúng nó đồng loạt dis có 1k2. Thế là mất oan 100 cho tiền ngu với bọn HD các bác ạ.
@puma, bác cho em vài địa chỉ-điện thoại để độ xe với. Em định dán kính chống tia tử ngoại gì gì đấy với mua vài món khác.
ah ! Còn việc nữa, bọn TOY nó giao xe tại SG, ai muốn mang về tỉnh thì phải chịu phí chuyên chở 12kVND/1km. Có bác nào có mối chở xe rẻ hơn thì post cho em với. Cám ơn các bác.

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Tui cũng đang định mua Innova, bác SAMBUN gặp sale ở LTK tên gì mà discount được 1K2, chỉ cho tui với. Bọn sale khác nó nói nếu lấy xe trong tháng 9 thì chỉ được giảm 800 thôi.

Hạng B1
2/8/05
82
2
8

Trông dáng Innova nó cứ cụt cụt, đầu to đít bé thế nào ấy nhỉ ??

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

tui thấy em ở Mỹ Đình vẫn nói là INNOVA bớt 1,4k