Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
RE: Innova MT or AT

Trích đoạn: incotech

SUp làm ở đó hay sao mà sợ vậy chời [8|]. Em thấy chạy AT vẫn sướng hơn :D
T3 tuần sau ra sân banh em bật mí thêm bác nhiều cái hay nữa ;);)[8D]
Nhưng em chỉ yêu 4B thôi, không phải dân bán xe đâu !

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Bác nào khoái chạy MT cho có bản lĩnh đàn ông thì tôi giới thiệu nên chạy Jolie, đi vào đường kẹt xe sướng lắm:mad::mad::mad:....chân trái to hơn chân phải là bình thường:mad:...

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Trích đoạn: Tudia

Bác nào khoái chạy MT cho có bản lĩnh đàn ông thì tôi giới thiệu nên chạy Jolie, đi vào đường kẹt xe sướng lắm:mad::mad::mad:....chân trái to hơn chân phải là bình thường:mad:...
À thế nên bác Tư đổi sang Gran đì phải không :D
Bác chắc là fan của Mít hay thành viên HDQT của Vina Xì ta đây [8D]

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM

hehehe sướng bằng Mazda 6 MT không bác ................. em e rằng chưa bằng !!!!!

Hạng C
28/7/07
534
41
28

AT mà có thì còn ngại gì nữa bác , múc ngay thôi , vừa hiếm vừa khoẻ cái thân , em đã từng chạy In MT , bây giờ đổi qua AT (xe khác) , thật tình em chẳng muốn ngồi lên xe MT nữa ! bác cứ thử đi nhé

Hạng B1
1/4/07
51
0
0

theo em thì AT chạy dễ hơn nhưng MT chạy sướng hơn, nhìn phong cách hơn nhiều. hehhe

Tập Lái
30/5/08
6
0
0

bac oi!AT la` xe nhap khau dong co2.7trong la rang xau cuc kj
di trong thanh pho thi len di AT nhung ton xang cuc kj

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Chân giống như tay, có thuận có nghịch. cái nào thuận thì hay xài nên nó sẽ to hơn cái ít xài. nên khi có xe hơi thì chân trái đạp côn mệt hơn chân phải --> chân trái to bằng chân phải. vậy nên nếu chân phải bác đã to mà đi xe AT nữa, chân phải lại càng to thêm. đúng k?

thêm nữa, xe hơi như vợ hai. chạy MT là ta chạy xe theo ý mình, bắt vợ hai theo ý mình. ta toàn quyền điều khiển. hehehe

có vài ý góp chơi!:)

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: SUp.com

Thế bác không thấy em để cái logo [8D] này sao :D
Nhưng thông tin về Fortuner là thật đấy. TMV mà biết em để lộ tin này ra thì chết :mad:[:eek:][:-]
Thực sự thì em thấy Forturner nó cứ nhồng nhồng thế nào ấy, ứ đẹp. 1 mượt mà 2 là hầm hố đàng này 1 cũng không 2 cũng không