O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: INNOVA SPARE PARTS XUAT XU. hài lòng service TOYOTA BEN THANH

em biết Bác LUUHONG là ai rùi, he he heheh.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: Nhoem

Bến thành nó ra ngoài mua đem vô bán giá hãng đó bác ơi!
Em vào đó mua mấy món rồi nên sợ luôn

Đúng, mấy món option, đồ chơi, mắc trên trời dười đất

Tập Lái
29/5/07
20
0
0
50

Cho hoi chút các Bác .xe mà trầy tí chả lẽ cung đem sơn hấp à. thế vào lò hấp trên 100 độ tiêu me hết ron kiếng còn gì nhỉ

thực tế làm sao ta???

Hạng B1
26/10/06
83
0
0

Ai vậy, bác honam ? [8|]

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: tranteo

Ai vậy, bác honam ? [8|]

dạ cái này chỉ là em phỏng đoán thui để em ngiên cứu thêm mới bật mí được.
@Bác Lưuhong làm gì mà doạ em kinh thía, em chỉ nói bác có cảm tình với TOY - BT thui chứ còn bác có gì thì chỉ mình bác biết chứ em biết sao được. chưa gì mà Bác đã giật mình

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: trng

Cho hoi chút các Bác .xe mà trầy tí chả lẽ cung đem sơn hấp à. thế vào lò hấp trên 100 độ tiêu me hết ron kiếng còn gì nhỉ

thực tế làm sao ta???

em củng thắc mắc chuyện này nhưng hảng nói ko sao hết. chả biết nhiệt độ hấp thế nào??

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

@honam: ở đây anh em chỉ trao đổi thông tin với nhau, cái gì bác luuhong biết và đưa ra nhận xét của mình (có thể khen hơi quá 1 tý vì hâm mộ) thì cũng chỉ để anh em tham khảo thôi. Nếu bác chưa biết thông tin gì chính xác thì cũng nên phát biểu mang tính châm chọc người khác.

Sơn hấp ở đây là chỉ đưa vào hấp để sơn nhanh khô thôi và khi sơn đưa vào phòng sẽ tránh được bụi. Chứ không phải đưa nhiệt độ lên quá cao để cá roăng cửa của các bác bị ảnh hưởng đâu. Nên các bác cứ sơn vô tư đi

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: Nguyen

@honam: ở đây anh em chỉ trao đổi thông tin với nhau, cái gì bác luuhong biết và đưa ra nhận xét của mình (có thể khen hơi quá 1 tý vì hâm mộ) thì cũng chỉ để anh em tham khảo thôi. Nếu bác chưa biết thông tin gì chính xác thì cũng nên phát biểu mang tính châm chọc người khác.

Dạ em xin tiếp thu ý kiến của bác ợ, nhưng em nào dám châm chọc gì đâu, em đùa vui tý thui mà, chính bác Luuhong đã giới thiệu cho em địa chỉ mua xe IN và giá cả đấy thui, có lẽ bác Luuhong hiểu nhầm em rùi. Chết thật đấy