Hạng C
11/7/06
719
2
16
53
RE: INNOVA tản mạn đồ chơi - Phần 1

Đơn giản vì Inno là hàng của TOY tại Indo, India, Philipines và rát phổ dụng ở Đài Loan cho nên đò chơi nhiều là đúng thôi. cứ soi kỹ mottj tý thì đố thấy cái gì made in Japan mà toàn là TOY Indo thôi.

Nhưng...lại một chữ nhưng, một khi đã là TOY thì quality tốt rồi... và tôi cũng nghĩ rằng hơn 3700 xe được tiêu thu so far chứng tỏ sp này đáp ứng tót thị hiếu của dân ta.

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

em thấy ALTIS cũng làm gì có made in japan mấy đâu, không biết là máy xe altis chính thống của toyota sản xuất ở đâu nhỉ, còn máy innova thì thấy bảo là sản xuất tại indo, IMV mà cho nên không thể có made in japan được

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Các bác cho iem hỏi "carry boy" có ở VN ta ko nhể? Em cũng tính lắp thêm bộ body nhưng thấy các mẫu của ta chưa đẹp lắm. Các bác cho ý kiến nhá[8|]

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Altis là của Toy Thai Lan bạn à...Ở nước ngoài chỉ co thuong h\iệu Corolla thôi. Trong khi đó, Altis lại được đặt tên cho con xe Daihatsu dựa trên platform của Camry bán tại nhật. Dơn giản vì Daihatsu là công ty con của Toy mà, cả Hino cũng thuộc Toy.

Mấy dòng Toy bán tại VN đều là model dành cho DNA cho nên ít đò chơi là phải rồi...để cho anh em mình còn thỏa sức độ chứ...hic

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

em thấy cái cánh lưới gió của inno nếu gắn lại ngắn thì đẹp hơn
Còn cái phần baga mui, em thấy nó ngắn ngắn thế nào ấy, em thấy gạn đít thì chạy dài hết thân xe hơn:D

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

Em đang định bọc da thật cho em Inno, xin các bác tư vấn giúp nên bọc loại da gì, ở đâu và bao nhiu xiền, xe của em là mầu đen, trứơc em có đi bọc giả da cho xe zace ở Con Rồng Đỏ nhưng em thấy ở đấy bọc cũng không đẹp nó vẫn thấy lòi cái chăn chiên mầu xanh ra, nhiều ngưòi bảo là ra Hàng muối thì rẻ hơn, nhưng em cũng chưa biết là địa chỉ nào

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

em ở Ha nội bác ạ, bác nói là SG part ở Hn hay ở SG, nếu ở HN thì điạ đỉểm củanó ở đâu

Tập Lái
17/6/06
4
0
1

Chào các bác! Có bác nào biết chỗ nào gắn thêm mấy cái option (tay nắm mạ crom, đèn.... những thứ linh tinh về ngoại thất đó) cho INN không nhẩy? Em định mua tại hãng nhưng giá ẹ qúa, chỗ nào tin cậy và giá cả phải chăng, hàng chất lượng tốt, uư đãi cho AE. Bác nào biết chỉ em với. Cám ơn các bác nhiều. Em o SG ah.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: fgc_vn

Có bác nào biết chỗ nào gắn thêm mấy cái option (tay nắm mạ crom, đèn.... những thứ linh tinh về ngoại thất đó) cho INN không nhẩy? Em định mua tại hãng nhưng giá ẹ qúa, chỗ nào tin cậy và giá cả phải chăng, hàng chất lượng tốt, uư đãi cho AE. Bác nào biết chỉ em với. Cám ơn các bác nhiều. Em o SG ah.

Ra AN DƯƠNG VƯƠNG khẩn cấp:D giống y mà giá rả bằng nửa:D nhiều vô kể, bác có mang ra cả bầy nó cũng đủ đồ để gắn cho bác:D