Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/1/08
1.496
24
38
57
RE: Innova: Xin giúp đỡ

Trích đoạn: thanhchauha

Trích đoạn: binhchevycamaro

Em thấy INN cũng được xe này dùng chở khách thì được , chứ các doanh nhân mỗi lần đi ngoại giao hoặc hội họp mà chạy INN thì ko hợp chút nào , vì đây là dòng xe gia đình , xe dành cho các hãng tắc - xi , theo em nên đi Chevrolet Cap hơn , Chevy cũng là thương hiệu của GM rất đuợc người Mỹ ưa chuộng , thứ 2 là ngồi Chevy có vẻ hoành tráng hơn, nếu em đi CAP+ 1 ai đó đi INN thì người ta sẽ đánh giá CAP là nguời biết chơi hơn, mặc dù chi thêm 2K để có CAP.
Thì bác là người biết chơi rồi đó , đúng là đe gù[:-]
bác bảo thủ quá

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang

thôi anh em mình bàn chuyện khác đi
XIN mod nào có Quyền trong Box Toyota này đóng bài lại và có thể DEl luôn cũng đc.
anh em mình còn gặp nhau OFF nữa chứ phải k nè ????
SORRY ALL

Hạng B2
25/4/08
275
0
18
53

Trích đoạn: Auto room

Trích đoạn: thanhchauha

Trích đoạn: binhchevycamaro

Em thấy INN cũng được xe này dùng chở khách thì được , chứ các doanh nhân mỗi lần đi ngoại giao hoặc hội họp mà chạy INN thì ko hợp chút nào , vì đây là dòng xe gia đình , xe dành cho các hãng tắc - xi , theo em nên đi Chevrolet Cap hơn , Chevy cũng là thương hiệu của GM rất đuợc người Mỹ ưa chuộng , thứ 2 là ngồi Chevy có vẻ hoành tráng hơn, nếu em đi CAP+ 1 ai đó đi INN thì người ta sẽ đánh giá CAP là nguời biết chơi hơn, mặc dù chi thêm 2K để có CAP.
Thì bác là người biết chơi rồi đó , đúng là đe gù[:-]
bác bảo thủ quá
Không đụng chạm gì tới Jolie nghe

Trích đoạn: dt_0978191919

thôi anh em mình bàn chuyện khác đi
XIN mod nào có Quyền trong Box Toyota này đóng bài lại và có thể DEl luôn cũng đc.
anh em mình còn gặp nhau OFF nữa chứ phải k nè ????
SORRY ALL

Bác là mem mới mà "hiểu" vấn đề quá....chiếc xe chỉ là "phương tiện" thôi phải khg các bác....khg đáng để tranh cãi ở đây.....Em nhờ Mod đóng cái topic này là vừa.

@dt_xxxxx: bác ở Long Xuyên hả??? Nếu xuống đó em réo bác nhé

@ bác binhchevycamaro: Nik + avatar + cách post bài của bác làm anh em liên tưởng nhiều thứ khg hay về nhãn hàng của bác đó:)

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang

@BomDien ơi .. mình ở Kiên Giang.xuống alo6 mình đón nghe.
Nhớ số Phone mình đi .
em chưa từng tham gia Forum Xe hơi bao giờ nhưng em cũng là MOD và VIP của nhiều Forum khác cơ.
chuyên Về lĩnh vực DTDD mà.
thân chào bác nghe . trên forum DTDD thì gọi là anh em chứ it dùng BÁC lắm.
thân chào
PS : Bác bomdien có yahoo k ? add nick em có thể nói chuyện trao đổi chơi đc k ? vui lòng dc Add bác : [email protected]

Status
Không mở trả lời sau này.