Tập Lái
18/12/06
26
0
0
RE: iRON MAN và AUDI

Trích đoạn: HT900

Công nhận phim xem hay, mỗi lần lên Vicom em ngại nhất khoản kiếm chỗ đỗ xe. Không biết bác gửi ở đâu chứ em kiếm được chỗ đỗ xe ngon choét, sân rộng thoáng mát không bon chen:D, sang tuần có phim Nania 2 hy vọng lại đụng hàng bác tiếp nhé:D

Ơ, Bác âm thầm hưởng lạc một mình à

Từ ngày bên công trường đối diện thi công, Lần nào lên Vincom em cũng hồi hộp như dâu mới về nhà chồng ấy, toàn phải lượn vài vòng xem có bác nào đi ra rồi nhanh nhẹn cướp chỗ thôi .

Bác gửi xe chỗ nào thì PM em đi .

Phim này Audi quảng cáo có vẻ trắng trợn quá.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/12/05
441
2.269
93

Trích đoạn: waiwai

em ước gì mình được làm vệ sĩ đễ được cỡi R8 [&:][&:]
vậy thì bác sẽ "quai fong " dữ lắm vì trong phim thằng sếp Iron man đi R8, còn trợ lý bự con kế bên thì đi ...RR,
Trong gara của nó còn 1 con bugati veron và 1 con gì nữa em quên mất.
Coi phim cứ ngạc nhiên sao nó ko xài con bugati, té ra là Audi tài trợ. Mà phim này đúng lộ liễu thiệt, điện thọai LG, đồng hồ BV gari gì đó, xe thì audi ( kể cả con Q7 bị ném giữa đường).

Biết nó xạo mà coi xong cũng phải tấm tắc[8|], khi nào thì VN mình mới có 1 bộ phim KHVT trình cao như vầy.

dbv
Tập Lái
21/3/07
0
0
8

Các pác nào mê xe nữa thì kiếm Knight Rider coi đi, chỉ có bản DVD. Diễn viên chính là 1 em Ford KR500GT rất đẹp. Phim nội dung o có gì mới nhưng em Ford được nhân cách hóa rất cao. Tòan pà con dòng Ford trong đó luôn