Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: IS250 và BMW 325 em chọn ai?

vậy còn Mer thì sao bác Paris?

Tập Lái
3/3/08
20
0
1
RE: IS250 và BMW 325 nên trọn thằng nào

bác này có nhiều tiền mà ko biết mua xe gì đúng là phí quá. Hai xe này trường phái khác hẳn nhau làm sao có thể lăn tăn được. theo em tốt nhất là bác mua xe rẻ tiền để tích lũy kinh nghiệm sau đó thì mới có thể chọn xe đúng sở thích của mình được.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: paris

các bác ơi , mỗi người 1 sở thích bác ạ . nếu bác là thanh niên , hãy đi thử cả 2 xe rồi sẽ có câu trả lời . bmw hơn hẳn lexus bác ạ . mỗi tội chi phí bảo dưỡng tốn kém hơn thôi . em đã và đang di lexus và bmw , nếu đổi xe khác em vẫn bmw thôi . đó là ý kiến riêng em

bác paris ơi con Cooper của bác mở mui là automatic 100% hay semi-auto hả bác???[8|]

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

hí hí hí,:) nhìn vào các bài viết em biết pác nào đã từng chạy BMW & Lexus và pác nào chưa bao giờ cầm lái tới 2 em nó (mà chỉ nghe người ta nói hay / và ..... đoán thế :) ).

@ những ai còn lăng tăng giữa Lexus vs. BMW hay Mer, Audi : thử cầm lái (Lexus, BMW or Mer) rồi phóng thật nhanh, sau đó vào cua thật gấp (cua gắt) ..... sau đó tăng tốc nhanh, thắng gấp, cua gấp tiếp ... ! làm vài lần như vậy sẽ thấy sự khác biệt giữa Lexus và xe Đức.

Pác nào "hiền" tay lái (yếu tim) [8D] thì đừng nên chọn BMW (và xe Đức) nhé ! :D:D:D j/k.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

@bi em lốp dụ: Thêm một đồng minh cho BMW;):D Nhưng nếu là Lexus LS460 trở lên thì hệ thống lái của nó cũng không thua gì BMW đâu à. Nó cũng được trang bị đầy đủ các đồ chơi hiện đại như BMW và Mer. Chẳng qua cái tay lái nó cứ nhè nhẹ nên mấy người nào mà trẻ tuổi thích cảm giác mạnh thì không thích cho lắm. :D

Hạng C
26/11/06
561
3
0

Trích đoạn: paris

các bác ơi , mỗi người 1 sở thích bác ạ . nếu bác là thanh niên , hãy đi thử cả 2 xe rồi sẽ có câu trả lời . bmw hơn hẳn lexus bác ạ . mỗi tội chi phí bảo dưỡng tốn kém hơn thôi . em đã và đang di lexus và bmw , nếu đổi xe khác em vẫn bmw thôi . đó là ý kiến riêng em
em bắt giò bác nhá :D bác dám đem BIm s5 ra so với em bé is250 nhá. Nếu so như thế thì có bắt quỳ gối em vẫn chọn Bim 5 :D

Hạng B2
2/4/07
328
2
18
35
sài gòn

Theo em nghỉ là đặt 1 phiếu cho IS vì IS và BM đều là những hảng xe nổi tiếng,đối với VN thì Lexus và BM đều nổi tiếng như nhau các bác à nhưng em thấy IS là đỉnh nhất, nó ngầu và quá đẹp và thân hình nó cân đối hơn,nếu 2 chiếc là BMW 325 và IS 250 đậu cạnh nhau cho em chọn thì em chọn IS 250 .

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Hai trường phái xe khác nhau....cái nào cũng có cái hay của nó mà các bác tranh cãi làm giề:). Tầm xiền ấy, tất nhiên IS phải nhiều option hơn rùi, nếu không thì ai dám chọn, còn Bim thì ngồi trên lái mới cảm nhận được cái thú của nó....
Bim mới thì ok, nhưng nếu Bim cũ thì em vẫn chọn IS, hôm rùi test con IS của bác sbsc...giờ về vẫn thích:)