Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
Thì máy diesel của xe tải,nhưng thế có lẽ lại khoẻ khoắn.Nhưng nếu về so các thiết kế thì Hi Lander ưa nhìn nhất :D.Đặc biệt là bộ lốp của nó,nhìn rất hợp với xe,trông mấy chiếc của Zace và Jolie,bé tí à !

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Có lẽ trong các xe loại này thì Hi lander và Vitara là máy nổ bự nhất

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
Lạ nhỉ, mấy người đi thử xe Vitara của tớ đều bảo là máy nổ êm, cách âm tốt. Hay là họ nịnh mình nhỉ. Nhưng cũng có lần mình ko nghe thấy tiếng máy, tiện tay vặn chìa khoá đề máy thì hoá ra vẫn đang nổ máy, làm cho cái đề kêu éc éc lên.

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
Đúng như vậy,xe nổ rất êm,không nghe rõ tiếng động,mà capô còn hở đấy.Chỉ có lúc thử 4L là máy hơi kêu một chút thôi !

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Chắc là xe của vuhn xịn rồi. Tui có quan sát 1 chiếc thấy lúc mới nổ, máy kêu rất lớn, không biết đã chạy được bao nhiêu km rồi

Hạng B1
29/9/03
68
3
0
53
Phát biểu về Vitara ở đây có thể không đúng chỗ, nhưng tôi cũng thấy máy êm.

Hạng B2
19/3/04
146
4
0
Vietnam
Theo tui thì Isuzu có kiểu dáng hay hơn Mit-Joile hoặc To-Zace, đi có vẻ nam tính, đặc biệt là cần thắng tay, toát lên vẻ mạnh mẽ. Tuy nhiên cái cửa sau nó kỳ kỳ, có cảm giác là đóng không kín, phải không các bác.

Tập Lái
13/4/04
5
0
0
Vietnam
lính mới xin được gửi bài viết đầu tiên chưa hiểu biết về xe kô biết nói có bị coi là múa rìu wa mắc thợ kô nhưng mấy bác cho em có ý kiến thế này.
Em có dự định mua em HI L nhưng mà chưa biết tí gì về mày dầu cũng như hiêu biết về xe cộ .Hi Land thì có vẽ người ta chạy vì mục đích kinh tế nhiều hơn có phải ko? Còn về chất lượng nội thất bên trong xe thi có vẻ đẹp hơn Jolie (không bít phải kô) wả thật về kiểu dáng chiếc Extreme thì kô bàn cãi rồi có lẽ là đẹp nhưng trong dòng xe MPV này và giá cả thì cũng xem xem nhau nữa nhưng người ta sử dụng Jolie nhiều hơn có lẽ máy xăng đi em hơn và tiên nghi hơn có phải ko? Còn nói về hãng xe thì Isuzu tuy la hãng Nhật nhưng chĩ nổi tiếng với dòng tải nên kô bít xe này thì thế nào ,co bữa nọ em đi ngoài đường cạnh chiếc Hi L khi đèn đỏ và sang đèn xanh thì nó hụ lên chắc như xe tải chứ kô ít? Có ai cho em lời khuyên lựa chọn giữa Jolie và Hi L,bản thnâ đang lưỡng lự vì xe Hi đẹp nhưng chưa bít nhiều còn Jolie thì được ưa chuộng hơn.
Có nói gì xai thi sozy nhe mấy bác:)