Hạng B2
9/3/07
485
382
63
Hàng ghế thứ 3 ko biết đã ngồi dc 3 nguời chưa
Có bác này suy nghĩ giống mình! Hàng 3 con Mu-X mới này đã liền lạc rồi - không có khe hở để ly như bản cũ.
Cá nhân thấy bản mới cải tiến rất nhiều rồi đó bác - dù để gọi là long lanh như Everest 2022 thì chắc không thể.
Quan trọng là Isuzu có thật sự muốn bán Mu-X, muốn tăng sale, tăng thị phần trong phân khúc SUV truyền thống này không thôi hay là lại nghĩ bán xe tải đủ sống rồi, Mu-X có mặt cho vui nên định giá trên trời thì thua luôn

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
HIỆN TẠI ISUZU MUX 2022 CHƯA CÓ LỊCH XE VỀ TRONG THỜI GIAN TỚI. MỘT SỐ HÌNH ẢNH XE TẠI VN LÀ ĐANG LÀM HỒ SƠ KIỂM ĐỊNH. CÁC XE ĐÓ LÀ XE TEST DRIVER TRONG THỜI GIAN TỚI.
MONG QUÝ KHÁCH CHỜ ĐỜI THÊM THỜI GIAN NỮA NHÉ! KHI NÀO CÔNG BỐ XE VỀ, CHÍNH THỨC CÓ GIÁ NIÊM YẾT CỦA BỘ TÀI CHÍNH, CHÚNG TÔI SẼ CÔNG BỐ ĐẾN QUÝ KHÁCH.
CẢM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ CHỜ MONG HƠN 1 NĂM QUA.
Ngày xưa thì mong chờ nhưng giờ có quá nhiều xe khác ngon hơn rồi. Giá cao thì lại để trưng thôi. Anh nói sếp trên vậy nhé.

Hạng B1
5/6/08
70
31
18
cái chính ế do xấu thôi, chứ e sang Thái gọi grab đc e này lên sb, ngồi phải nói là quá ngon, đầm chắc hơn hẳn fortuner và everest