Hạng B2
10/3/16
458
313
63
Kiên Giang
Con này nhìn ở ngoài cỡ terra, cảm giác bự hơn fortuner, bề thế lắm. Bên Thái chạy đầy đường nhưng VN mình có vẻ không mê.

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Đôi khi suy nghĩ theo tâm lý đám đông hoặc theo phong cách thời thương. Nếu xe máy nghĩ ngay HONDA, nếu ô tô nghĩ ngay Toyota. Đó là điều đúng hiển nhiên vì HONDA vào VN với cương vị lão thành từ thời còn loạn lạc., Toyota vào Việt Nam với phong cách ngẩn cao đầu cùng với điều kiện định giá cao nhất trong các phân khúc cho dòng xe cũ.
Riết rồi hình thành 1 thói quen, Giống như người Nhật thích uống trà, Người Anh uống cà phê, Còn người Việt Nam thì trà và cà phê lẫn lộn.
Vì thế, Theo em nghĩ nếu 1 khách hàng hay 1 ai đó đem so sánh sản phẩm này với sản phẩm khác thì cũng ko có gì sai cả. Mà do họ chọn đối tượng để so sánh đúng hay gần đúng thôi chứ ko hề sai.
Em làm cho Isuzu, Em cũng ko thích so sánh mình hơn hay kém đối thủ của mình là gì; Em chỉ tư vấn cái cần và đủ để khách hàng tham khảo mà lựa chọn nhé!
Em cũng cảm ơn tất cả và trân trọng
Ko đám đông đâu. Xe máy Hon làm tốt thật. Ya đi như kẹc dắt nặng vãi mau xuống.

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Con này nhìn ở ngoài cỡ terra, cảm giác bự hơn fortuner, bề thế lắm. Bên Thái chạy đầy đường nhưng VN mình có vẻ không mê.
Sao em sang Bangkok thấy Fortuner vẫn nhiều hơn. Mux ko thấy mấy.
Giá vẫn cao. Nhớ con hilander ồn ù thôi rồi phát sợ luôn.

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Sao em sang Bangkok thấy Fortuner vẫn nhiều hơn. Mux ko thấy mấy.
Giá vẫn cao. Nhớ con hilander ồn ù thôi rồi phát sợ luôn.
Đời mới này bớt ù rồi! Thậm chí là ít ù nhất trong phân khúc đó! Và có ù thì cũng không đến nỗi như ong đốt trong tai như phò đâu ;) mình đã ôm được hơn 2 năm bản 3.0! Thiệt tình luôn đó!

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Đời mới này bớt ù rồi! Thậm chí là ít ù nhất trong phân khúc đó! Và có ù thì cũng không đến nỗi như ong đốt trong tai như phò đâu ;) mình đã ôm được hơn 2 năm bản 3.0! Thiệt tình luôn đó!
Em đi Fortuner 2015 bản G máy dầu thấy êm mà. Chỉ ù khi ép số thôi.

• Like
Reactions: decalink
Hạng C
27/2/08
638
261
78
Ko đám đông đâu. Xe máy Hon làm tốt thật. Ya đi như kẹc dắt nặng vãi mau xuống.
Bác đi mau xuống thế, chiếc jupiter em đi 16 năm rồi vẫn ngon lành ac