Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
E đã xem xe o Q7 và ở đại lý, tất cả đều thấy rỉ sét rất nhiều ở cả 4 thắng đĩa, chổ tiếp xúc giữa đĩa và mâm xe. Không lẽ tồn kho lâu bên Thái lan đem về Việt nam bán? Rồi thêm chuyện xe màu trắng cao hơn các màu khác 8 triệu. Cái này do đại lý kê giá hay Isuzu định giá? Nếu do Isuzu thì mất cam tình qúa, nếu do đại lý thì ăn hỗn qúa rồi.

em nghĩ ko fai vậy đâu, siêu xe để ngoài cảng cũng rỉ sét hết huống hồ em này, bác vào cảng Vict sẽ thấy. lô hàng này về cách đây 1 tháng rùi bác, em làm ở kcn Hiệp phước kế cảng Spct có nhìn thấy em nó nằm 1 đống ở đó

• Like
Reactions: hienthe
Hạng D
15/11/07
2.535
10.862
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
cứ Nhật lùn mà múc thôi Bác, chạy từ ba năm trở lên sẽ thấy giá trị em nó
Em bổ xung thêm 1 ý nữa là em này nhập Thái ....coi như "tạm" an tâm về chất lượng ...

Chứ còn em Sò của anh Hải em thấy hơi ghê ...xe Sò 2013 bạn em đi bản máy xăng AT xuống cấp khá nhanh ...dù chủ xe khá nâng niu ...trước mua trên 1tỏi ..giờ thì 750 ....bán đầy trên chợ xe OS

Hạng B2
24/10/15
202
3.588
93
44
E đã xem xe o Q7 và ở đại lý, tất cả đều thấy rỉ sét rất nhiều ở cả 4 thắng đĩa, chổ tiếp xúc giữa đĩa và mâm xe. Không lẽ tồn kho lâu bên Thái lan đem về Việt nam bán? Rồi thêm chuyện xe màu trắng cao hơn các màu khác 8 triệu. Cái này do đại lý kê giá hay Isuzu định giá? Nếu do Isuzu thì mất cam tình qúa, nếu do đại lý thì ăn hỗn qúa rồi.
Theo mình biết thì các đĩa thắng làm bằng sắt non, nên khi gặp nước (mưa, rửa xe) thì nó sẽ rỉ sét như vậy.
Hiện tượng này là bình thường, đĩa thắng các xe khác đều như vậy.

• Like
Reactions: hienthe
Hạng B2
12/5/16
151
43
28
33
Thế thì cứ yên tâm múc thoai, đợi xem vụ máy móc có êm ái nữa ko thôi.

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Đúng giá chất 1 con trâu cày giá ma rẻ hơn xíu chắc bán đắt như tôm