Hạng C
19/6/15
621
810
93
Oh, CNL nghe nói phải chờ 12 tháng, giờ chắc chờ 24 tháng mới có xe! Ngoài đường thì bói đỏ mắt không thấy chiếc nào, hôm rồi may mắn lắm mới gặp được 1 chiếc biển 61A! Chắc khách hàng mua xong xuất khẩu hết nên Sài Gòn không có mà chạy?! :D
FT, Pajero S, Everest mới toàn xấp xỉ 1,5 tỷ....
=> chỉ có Kia Sorento là rẻ và ngon.
Các anh Nhật Mẽo bị hoang tưởng hết rồi.

• Like
Reactions: Lã Bố
Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
Theo mình dòng 7 chỗ giờ ngon nhất vẫn là em Captiva bác ợ, giá cả, option...! :D
FT, Pajero S, Everest mới toàn xấp xỉ 1,5 tỷ....
=> chỉ có Kia Sorento là rẻ và ngon.
Các anh Nhật Mẽo bị hoang tưởng hết rồi.

• Like
Reactions: thotran3919
Hạng C
19/6/15
621
810
93
Theo mình dòng 7 chỗ giờ ngon nhất vẫn là em Captiva bác ợ, giá cả, option...! :D
Cap ngắn và option không tốt bằng Sorento cụ ạ. Ngoài ra mẫu Cap từ chục năm nay chả thay đổi gì nhiều chắc sắp hết vòng đời, Sorento 2017 mới form không khác nhiều mẫu new Sorento TH.
Ngoài ra phốt nặng nhất của con Cap là hệ thống điện cùi bắp từ 2007 đến giờ :D

• Like
Reactions: Lã Bố
Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
So với Sò thì giá tốt hơn nhiều, chắc vài bữa anh Hải cũng phải xuống giá Sò để chiến với Cap! Còn lỗi phần điện thì từ đời 2014 đã cải thiện nhiều, ít nghe kêu ca rồi bác
Cap ngắn và option không tốt bằng Sorento cụ ạ. Ngoài ra mẫu Cap từ chục năm nay chả thay đổi gì nhiều chắc sắp hết vòng đời, Sorento 2017 mới form không khác nhiều mẫu new Sorento TH.
Ngoài ra phốt nặng nhất của con Cap là hệ thống điện cùi bắp từ 2007 đến giờ :D

• Like
Reactions: thotran3919
Hạng C
19/6/15
621
810
93
So với Sò thì giá tốt hơn nhiều, chắc vài bữa anh Hải cũng phải xuống giá Sò để chiến với Cap! Còn lỗi phần điện thì từ đời 2014 đã cải thiện nhiều, ít nghe kêu ca rồi bác
Cap giờ khoảng bao nhiêu thóc vậy cụ ?

Hạng D
30/11/10
3.968
56.310
113
Giá Sò hình như gần tỉ? Bản thấp nhất thì giá có vẻ rẻ, nhưng thiếu option quá nhiều không đáng quan tâm đâu bác!
Nếu thế thì Sò vẫn đáng tiền hơn cụ ạ :D

Tập Lái
10/6/16
29
17
3
39
Oh, CNL nghe nói phải chờ 12 tháng, giờ chắc chờ 24 tháng mới có xe! Ngoài đường thì bói đỏ mắt không thấy chiếc nào, hôm rồi may mắn lắm mới gặp được 1 chiếc biển 61A! Chắc khách hàng mua xong xuất khẩu hết nên Sài Gòn không có mà chạy?!
Không hiểu bác ở chỗ nào chứ em nhìn thấy chạy ngoài đường cũng khá nhiều. Đa số màu trắng ngọc trai và màu đen. Theo công bố mỗi tháng cũng hơn 200 em ra biển :)) ng ta cứ so sánh nó hợp lý hơn Fortuner về giá và option là mua Mu với Cap revv về phục vụ gia đình thui. Ai ghét cứ ghét , sang năm sale off vài chục củ chắc số lượng lại tăng đột biến :)). Ông nào có tiền thì cứ hốt Everest, FT mới và pajero sport 2016. Ai ít tiền hơn thì cứ Mux với Cap thui.phù hợp với thị trường và có cái che nắng mưa cho gia đình :D

Tập Lái
10/6/16
29
17
3
39
Oh, CNL nghe nói phải chờ 12 tháng, giờ chắc chờ 24 tháng mới có xe! Ngoài đường thì bói đỏ mắt không thấy chiếc nào, hôm rồi may mắn lắm mới gặp được 1 chiếc biển 61A! Chắc khách hàng mua xong xuất khẩu hết nên Sài Gòn không có mà chạy?! :D

Không hiểu bác ở chỗ nào chứ em nhìn thấy chạy ngoài đường cũng khá nhiều. Đa số màu trắng ngọc trai và màu đen. Theo công bố mỗi tháng cũng hơn 200 em ra biển :)) ng ta cứ so sánh nó hợp lý hơn Fortuner về giá và option là mua Mu với Cap revv về phục vụ gia đình thui. Ai ghét cứ ghét , sang năm sale off vài chục củ chắc số lượng lại tăng đột biến :)). Ông nào có tiền thì cứ hốt Everest, FT mới và pajero sport 2016. Ai ít tiền hơn thì cứ Mux với Cap thui.phù hợp với thị trường và có cái che nắng mưa cho gia đình :D[/QUOTE]