9/7/20
745
1.030
93
28
Nói cho lắm thì mux bán cho ai đâu. Đại lý ko có mua về xong ko lẽ ra gara bảo trì.
vậy nên tiền nào của đấy thôi thích con nào mà đại lý gần nhà thuận tiện thì mua bác ạ.

chứ cùng tầm giá con nào cũng như nhau thôi. Phò tủn dù bị dân chửi bao năm nay nhưng xét trong tầm giá thì nó chả phải quá tệ

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Kkk, em tưởng xe fortune là treo trước mac pherson
Các xe này treo trước đều là Tay đòn kép hết, mà tay đòn kiểu chữ A cho cả trên và dưới. Phía sau thì chỉ Fortuner là bố trí lò xo nằm trên tay đòn, các xe còn lại lò xo nằm trên trục cầu.

• Like
Reactions: dangml123
Hạng D
30/11/10
3.961
55.747
113
Cứ xe nào mà lấy Toyota làm so sánh thì chiếc đó luôn luôn ế! :D

Hạng C
6/8/17
833
676
103
bốn bể
Mux đang học toy cách đây 10 năm. Cắt trụi ko cho dân việt xài cái gì. Bố láo ăn cắp

Cụ nói thế nào chứ MUx đang bán ở mình về option hơn hẳn các đối thủ, chả thiếu gì. Bác thử liệt kê cái thiếuso với Toy, PS, Terra hay Ever, ra xem nào?

Hạng F
29/10/16
11.503
21.768
113
Pháp
Thứ nhất so xe dầu hay xe xăng
Thứ hai lái xe nầy đi bụi hay chạy bình thường ..
Nếu cùng theo đời, mẫu mã thì Isuzu là chọn lựa ngon nhất về máy dầu xe nhật
Cũng như máy Toyota xăng thì dỉ nhiên với Subaru là không có cửa (kh so sánh với xe EU nha)
Nếu như các bác muốn giử làm của hồi môn thì có lẽ là Toyota có lẽ 30 năm sau (tuỳ theo tư duy)

Mặc dầu em không thích xe nhật nhất là toyota với EURO4, nhưng Isuzu là em chọn ... :):):):)
*Ảnh minh họa

Đặt lên bàn khi so sánh cùng Toyota Fortuner thì xe nào ok hơn? Mu-X rẻ còn Fortuner thấy chuộng hơn, có phải do thương hiệu?
Nếu nói đến thương hiệu ở .. VN thì dỉ nhiên khác nước ngoài ....Đối với dân EU, vẩn là Isuzu, Subaru ... còn Toyota VN thì miển bàn vì đó còn dưới cả mức ... trung bình .. cùng mẫu mã, cùng đời ở EU...

Hạng D
9/1/16
1.648
3.198
123
48
Sài Gòn
Mux và Terra thế nào mấy anh? Em đưa ra Terra 2022 máy dầu nha, vì em đang quan tâm con Terra máy dầu, chứ máy xăng thì khỏi so :)

Hạng D
15/9/17
2.727
2.107
113
39
Mux và Terra thế nào mấy anh? Em đưa ra Terra 2022 máy dầu nha, vì em đang quan tâm con Terra máy dầu, chứ máy xăng thì khỏi so :)
2 ẻm đó lâu về thật. Terra vẫn thấy cứng cáp hơn, nhưng thích mẫu nào thì hốt chiếc đó. Và một điều quan trọng là giá cả. Ford Everest 2022 mà về là 2 ẻm đó chỉ có trưng bày là chính.