Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
Hôm nọ tình cờ nhìn thấy chiếc Isuzu Trooper LS (hoặc SE),còn S thì không nói làm gì.
Khi anh xế vừa chui vào xe,2 cái gương vẫn gập,em tưởng anh này quên,nhưng hoá ra,nó là gương gập tự động, lù lù mở ra như Mondeo

Em mới thắc mắc là nó đi chế hay là sẵn opitons của xe
(xe biển 99K nên em đoán chắc không phải đi chế)

#Isuzu #Isuzutrooper #IsuzutrooperLS #IsuzutrooperSE

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
Con SE chạy ngon lắm...vừa chắc vừa mẩy:D:D:D:D
Bọn Mailinh đang cho BP thuê một đống...chắc cũng sắp hết hd thì chẳng biết nó có bán không[?][?][?][?][?]

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
Bọn Mai linh hay thanh lý xe lắm đấy.
Hôm vừa rồi em mới thấy nó thanh lý 1 em previa, 1 em Odysey và 1 đống BMW tất cả đều là đời 95.

Hy vọng là hết Hđ cho thuê nó thanh lý và có bác trong forum này lượm một chiếc

Tập Lái
22/4/04
21
1
0
Trooper LS, SE kính hậu không gập và mở tự động mà có không tắt điện. Chạy tốc độ 100km/h chuyển sang chế độ 2 cầu chỉ bằng một nút nhấn nhẹ nhàng.

• Like
Reactions: hoanglan200551
Tập Lái
22/4/04
21
1
0
Nếu các bác nào thích Trooper thì hãy mua gấp đi, máy sản xuất theo công nghệ mới hơn cả Land, tiện nghi thì nếu các bác thấy Land hơn về cái gì thì xin chỉ giáo. Năm 2005 có thể sẽ không sản xuất mác xe Trooper nữa đấy.

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com
Xe Trooper được cái vuông vắn,nội thất của SE thì hơi sang trọng quá,theo quan điểm của em,đã là xe 2 cầu phải "bẩn bẩn,bụi bụi" một tý nó mới ra dáng.Còn 2 cầu thì phải có cái cần "nấm lùn" bên cạnh,khi nào cần thì cạch cạch về 2 cầu,chứ thời đại bây giờ cái gì cũng Auto thì chán lắm.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
Thì ra Trooper hay vậy à các bác?
Trooper mới máy tốt lắm hả, thú thật em chỉ biết là cách đây 2 năm, anh Linh LIOA mua 1 chiếc đập hộp, đi hơn vạn thì bị thổi Joint culass, bảo hành xong bán khẩn cấp.....Làm trước giờ em cứ có ác cảm với nó dù rất thích mẫu mã.Nay chắc phải thay đổi cách nhìn rồi...
Máy Trooper công nghệ mới có gì hay vậy, các bác chỉ giáo cho em với nhá...

Tập Lái
31/1/04
21
0
0
Vietnam
Have_Fun ơi, sang năm 2005 không sản xuất Trooper nữa thật à? Thay bằng loại xe khác???
Mình đến Showroom 37 Lê Thánh Tôn ngắm em này rồi, đẹp lắm nhưng không biết máy sx theo công nghệ mới như thế nào? Mình có anh bạn chạy Trooper đời 92 nhập khẩu, chạy gần 280.000 km mà vẫn cày ghê lắm. Bữa nào ổng chán sang lại mình "vớt" liền!!!! :p:p:p
Mong mọi người góp ý thêm với!