Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Dmax nào là xe tải vậy bác.... bác có biết bán tải và suv giống và khác nhau chỗ nào ko... bên thái hay lào còn chở ngừoi sau thùng độ lại kìa....
Xe tải gọi bán tải là cụ nhé... xe tải mục đích là gì, bán tải làm gì bác biết ko
Ở vnam nhiều ô ko biết gì mà cứ kêu xe bán tải là xe tải... wtf
Pác cứ phải đi dạy đời. Dmax ko là xe tải thì xe gì. Đeo biển xe tải, đăng kiểm xếp vô hàng xe tải, đăng ký xe cũng có chữ tải trong đó, giấy đăng kiểm cũng là xe tải

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Pác cứ phải đi dạy đời. Dmax ko là xe tải thì xe gì. Đeo biển xe tải, đăng kiểm xếp vô hàng xe tải, đăng ký xe cũng có chữ tải trong đó, giấy đăng kiểm cũng là xe tải
Thôi ô cụ ơi... ô cụ đã ko rành về xe rồi.... bán tải ở mình cấm chở ngừoi thùng sau, lào thái chở đầy nhé
Nó là suv khác băng 3 và thùng sau theo ô cụ
Nó đi hơn khối thằng xe con đó ô cụ.... kể cả mấy chiếc 1 tỷ đổ xuống nếu đi 4 ngừoi
Còn ô cụ có đi xe tải chưa, nhà tôi 4 chiếc các loại.... đi để cảm nhận đi... đi ifa chưa

Hạng B2
6/4/11
249
190
43
Ông cụ đó ổng đang đi bán tải đó bác :) :p ??? , ổng gọi là xe tải thì cũng đúng thôi vì biển số, đăng kiểm, phí đường bộ và niên hạn sử dụng y như xe tải.

Tập Lái
25/7/22
35
37
18
32
Giá cũng có rẻ rúng gì nữa đâu, thôi no hope.
từ người hâm mộ và tưởng chừng có lúc đã sở hữu Isuuz MUX 2022, nhưng tới giờ thì quên hẳn rồi

Dmax mấy Bác nói nó tải hay xe con cũng được ạ: Nó chở được hàng vì có thùng hàng phía sau độc lập nên gọi là tải.
Nhưng trong cabin lại chứa được 5 người, Xe tải tối đa 3 người thôi ạ, Nên có thể gọi xe con
Túm lại em biết nó là loại lưỡng tính nhưng Việt Nam không có phân biệt riêng cho nó nên bị đá qua và đá lại cụ thể như:( Lúc đánh thuế trước bạ như xe tải 2%, Lúc đánh thuế như xe con 10%) . Sau này thống nhất : 2% +10% =12%; Rồi tiếp theo đó chia đôi nên còn 6% như Hiện tại ( Trừ HN)
Nếu Các Bác thích dòng xe này thì cứ gọi e; Xe nào cũng có, Giá nào cũng bán và sẵn sàng giao tận nơi nếu khách có nhu cầu...
Em trân trọng cảm ơn và kính chào!
Note: Số Điện thoai em nhé: 0909.134.692 - Bác nào cần gọi em nhé! Hàng luôn có & Sẵn sàng phục vụ ạ :):D:D:D

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Thôi ô cụ ơi... ô cụ đã ko rành về xe rồi.... bán tải ở mình cấm chở ngừoi thùng sau, lào thái chở đầy nhé
Nó là suv khác băng 3 và thùng sau theo ô cụ
Nó đi hơn khối thằng xe con đó ô cụ.... kể cả mấy chiếc 1 tỷ đổ xuống nếu đi 4 ngừoi
Còn ô cụ có đi xe tải chưa, nhà tôi 4 chiếc các loại.... đi để cảm nhận đi... đi ifa chưa
Cụ dài dòng quá. Tóm lại nó là xe tải hay xe con?
xe con sao lại đeo biển xe tải?
Xe con sao lại xếp nó vô phần xe tải trong đăng kiểm?

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Ô cụ ơi lên mà hỏi mấy thg nn.... ko biết gì hết mà xe tải....ra ôm xe tải mà chạy với bán tải hay chở ngừoi đi

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Ô cụ ơi lên mà hỏi mấy thg nn.... ko biết gì hết mà xe tải....ra ôm xe tải mà chạy với bán tải hay chở ngừoi đi
Tóm lại là xe tải hay xe con?
theo ý pác là nhà nước này ngu còn pác khôn??

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Tóm lại là xe tải hay xe con?
theo ý pác là nhà nước này ngu còn pác khôn??
Nn có quyên ô thần thông minh nhanh..... vậy ra mua xe tải lớn mà đi rồi so với bán tải... chẳng hiểu cc gì hết

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Nhìn thấy xe bán tải nhà nước công an hay cơ quan chưa.... biển A hay biển gì.... cả ngàn chiếc đó...
Xe tải đi phố uống cà phê được ko, vô phố giống xe con tất cả tuyến đường ko, chở gia đình đi du lịch có khoang riêng hành lý ko, chở 5 ngừoi được ko.....đi offroad của dân giàu được ko, có giải đua xe nổi tiếng thế giới ko.... đừng quá thông minh nhanh nha cụ ku
Biết xe bán tải và suv cùng đời khác nhau gì ko