O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
em dot ve am thanh lam, Nghe hay hon la em thik roi.Bac noi cu the cho em biet voi, tuc la gan JBL MS 8 va them may cai loa nua vay Bac. Cu thể the nao BAc pm em cai
Gắn JBL MS8 hoặc loại mới ra của Audison Ytalia ( cũng 8 kênh) sau đó gắn thêm 2 trép + 2 bass cho loa cửa trước và 2 cái fullrange cho loa cửa sau. Sau đó dùng phần mềm để đo đạc và xử lý tín hiệu cho phù hợp với môi trường của cabin xe.

Tập Lái
24/1/15
27
13
3
39
Los Angeles, California
Gắn JBL MS8 hoặc loại mới ra của Audison Ytalia ( cũng 8 kênh) sau đó gắn thêm 2 trép + 2 bass cho loa cửa trước và 2 cái fullrange cho loa cửa sau. Sau đó dùng phần mềm để đo đạc và xử lý tín hiệu cho phù hợp với môi trường của cabin xe.
vay thi chi phi the nao vay BAc Phu, thoi gian bao lau. LOa thường thi total bn bác , lai dc hon thi bao nhieu? Bác pm em cai

• Like
Reactions: HP Stereo
Hạng B2
25/12/08
163
21
18
Bình Dương
Qua tết em muốn làm cách âm cho xem Camry 2.5Q và làm thêm âm thanh giống như vầy thì khoản bao nhiêu vây bác Phú HP.

• Like
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
vay thi chi phi the nao vay BAc Phu, thoi gian bao lau. LOa thường thi total bn bác , lai dc hon thi bao nhieu? Bác pm em cai
Khoảng 30tr là bác có dàn âm thanh chất lượng cao của Ý.

Qua tết em muốn làm cách âm cho xem Camry 2.5Q và làm thêm âm thanh giống như vầy thì khoản bao nhiêu vây bác Phú HP.
Cách âm toàn bộ xe là 13tr8, âm thanh thì khoảng 30tr là hay lắm rồi bác.

• Like
Reactions: ApplePro.vn
Tập Lái
4/12/14
7
5
3
HCMC

Bác pm jup em tổng chi phí làm như trên nhé bác. Tks.

• Like