Hạng C
17/2/11
614
30
28
mtvy_52 nói:
lmtuan nói:
HP Stereo nói:
Hehe... Bác quẹt thẻ Visa thì cũng như trả góp qua ngân hàng rồi.
Để em ra ngân hàng vay vốn luôn cho chắc. Trong tháng 3 khi nào bác vãn xe và đôi tai đạt trạng thái tốt nhất thì PM cho em phát nha. Em ù lên nâng cấp :D
A Phú làm hết thùng Ken là lúc đôi tai đạt trạng thái tốt nhất đó :D
Ây dzà, vậy thì dễ roài. Gì chứ Ken là dzô mánh em rồi. Bữa đó chắc thỉnh bác qua làm luôn hén. Em mà câu được con cá nào ngon em phơi luôn là có mồi :D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
lmtuan nói:
mtvy_52 nói:
lmtuan nói:
HP Stereo nói:
Hehe... Bác quẹt thẻ Visa thì cũng như trả góp qua ngân hàng rồi.
Để em ra ngân hàng vay vốn luôn cho chắc. Trong tháng 3 khi nào bác vãn xe và đôi tai đạt trạng thái tốt nhất thì PM cho em phát nha. Em ù lên nâng cấp :D
A Phú làm hết thùng Ken là lúc đôi tai đạt trạng thái tốt nhất đó :D
Ây dzà, vậy thì dễ roài. Gì chứ Ken là dzô mánh em rồi. Bữa đó chắc thỉnh bác qua làm luôn hén. Em mà câu được con cá nào ngon em phơi luôn là có mồi :D
Xe của bác Kiếng mtvy em phải nhịn đi bar 2 ngày trước đó để chỉnh nhạc đó bác, xỉn vô là cho bác ở lại SG 1 đêm luôn chứ tai đâu mà nghe cho ra đc...:D
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?high=&m=6529167&mpage=1#6529167

Guest
19/9/11
24
0
0
47
JBL _ công ty em có sản xuất hàng cho nó, nhung không fai model này, Nói chung, JBL nghe tốt

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Đọc hết 5 trang thấy Os nhà ta hiểu bít rộng ghê,riêng em thì cứ âm thanh chính hãng BMW hiệu Harman hay gì đó e quên rồi là gắn vào cho chắc !!