Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
juanle nói:
CuongDong nói:
vì giàn âm thanh này mà tối qua em ngủ cứ nghe văng vẳng bên tai dù rất mệt. còn khu phố chợ Chơn Thành sáng nay bà con dậy hỏi nhau tối qua có đoàn sơn đông mãi võ nào lên đây huh
Cụ Bô nhà em thì cứ tấm tắc khen mãi cái chuồng gà như thế mà "phun ốp sần", cái gì cũng có và cỡ nào cũng phang tới được :D:D:D:D:D
cụ nhắc "phun ốp sần" làm em mới nhớ là quên đeo "hear protection" có trang bị theo xe.cụ PhanL ơi, cụ đi đặt cái decal "CAUTION: Bologner (Chả) must wear hear protection when music system is in operation"

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
PhanLGL nói:
tay mơ chộp. hình lờ tờ mờ quá, các bác thông cảm

hic...xe chạy 50mph, offroad, mạng còn khó bảo toàn, lúc nào cũng đề phòng bị hất tung ra khỏi xe, chụp được là may rồi, còn đòi lét như so-li :(

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Em thì chỉ nhớ chú bộ đội biên phòng sau khi ngồi xe của bác Đức lúc nhảy xuống mới hỏi: Ơ sao xe kia nhiều thùng, nhiều hộp thế, còn xe anh sao trống trơn vậy?
Đức nhà ta phán một câu nghe xanh rờn: À, xe đấy là xe vận tải nên mới phải trang bị như thế, chứ đây là xe THƯƠNG MẠI nên không cần!!!!!!!!
Kết quả:???????????

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
mucachai nói:
Em thì chỉ nhớ chú bộ đội biên phòng sau khi ngồi xe của bác Đức lúc nhảy xuống mới hỏi: Ơ sao xe kia nhiều thùng, nhiều hộp thế, còn xe anh sao trống trơn vậy?
Đức nhà ta phán một câu nghe xanh rờn: À, xe đấy là xe vận tải nên mới phải trang bị như thế, chứ đây là xe THƯƠNG MẠI nên không cần!!!!!!!!
Kết quả:???????????

Thùng ở đây chứ đâu.

Sau khi chất lên xe.