Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Re:Thông tin off road Jeep

ducreddoor nói:
@PhanL: anh vui lòng đổi tên topic này thành " Lịch off road năm 2010 của Jeep Sài Gòn" nhé anh.... em sẽ nêu một số chương trình mà anh em ta đang lên kế hoạch luôn.
Nghe đâu cuối tháng 8 OS sẽ làm một giải off road cho anh em jeep nhà mình nữa đấy... ngoài việc tham gia thi đấu mang " tính văn nghệ", chính jeepers trong hội chúng ta sẽ thi đấu giao lưu với nhau.
@tuandang: vui lòng gửi cho em file logo của Hội jeep mình nhé.....em xin nhiều lần rồi mà không cho là em.... cut... bác đó nha...

gửi rồi ông kẹ !Dữ quá à ...

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

@juanle: logo không thể phát miễn phí như vậy được.... bác Nodua vui lòng xác nhận tình hình hội phí cũng như buổi off chai ngày CN "coi được" thì ban điều hành sẽ tự tay dán cho bác luôn....bác không bận tâm chuyện logo nhé...
Bác juanle nhờ để dành tiền mua bộ đàm nữa nhé...rửa ít ít thôi....

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

@bác PhanL, em mượn tạm trang này của bác đổi tên thành " Jeep ò Daknong ngày 7 tháng 8" nhé, anh em vui lòng xây dựng ý kiến cho chuyến này theo lời " dụ dỗ" của PhanL nhé

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

Em, xin mạn phép thay mặt bác PhanL chuyển lời nhắn của bác í sang đây:
PhanL----- Tình hình em sẽ liên lạc với bác mianlien để tổ chức cho các bác chuyến đầu tháng 8.
Nơi cắm trại hoang dã, thức ăn nguyên gốc núi rừng, 30 km đường khủng do bộ giao thông vận tải lãng quên hiện đang chịu sự quản lý của lâm tặc và bà con dân tộc huyện cờ rông puk xã cờ rông nô
Đi thứ bảy về Chủ Nhật.
nếu trời ko mưa thì không có gì để bàn, nếu trời mưa thì em ko biết ra sao. Các bác chuẩn bị xe cho tốt nhá. Rút kinh nghiệm các chuyến đi trước.
1. Các bác ko dùng dây kéo bằng vải ( như của bác Múc vừa rồi chỉ để làm cảnh). cáp kéo nên dùng phi 14 trở lên và dài trên 10m, hoặc xích phi 8
2. Xe 2 cầu đầy đủ.
3. Kiểm tra toàn bộ chữ thập, trục láp dọc, ngang.
4. Trong đoàn ít nhát 1 bác lắp tời. nếu lắp lạoi nhỏ mua thêm puly chuyền.
5. lều trại bộ phận cung ứng vẫn lo như thường lệ.
6. chi phí vẫn theo thông lệ ăn chơi quốc tế và quy định hội JSG

Danh sách sẽ lên sau khi mọi sự chuẩn bị sẵn sàng ( dự kiến thứ 6 lên danh sách)

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn

Bác Đức chơi ép nhé, có cái logo mà làm dữ tui dán logo xóm nhà lá lên á :D
Các bác cho hỏi đi chuyến này trẻ em đi được không? F1 nhà em 3 tuổi.
Nêu chi phí luôn đi các bác.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

xem mục số 6 bác PhanL đã đề cập rồi đó....chi phí không nhiều đâu bác ơi...khoảng 20 chai là cover hết thôi...bác chuẩn bị nhá

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

juanle nói:

mạnh dạn dán đi ,rồi thấy mình lạc lõng nghe cưng ????
quay lai không chừng phí tăng gấp đôi nhé !

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

TUANDANG nói:
juanle nói:

mạnh dạn dán đi ,rồi thấy mình lạc lõng nghe cưng ????
quay lai không chừng phí tăng gấp đôi nhé !

quay lại thì mình không còn logo đâu mà dán tuandang ơi....em mới móc nối với khoảng 10 thành viên nữa đang chờ logo kìa...lúc đó mình cứ nhân lên số xe đang xếp hàng chờ logo chắc cũng được mà..