Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Jolie chạy lướt nhờ các bác tư vấn

Ý bác dphiep là đúng đấy: Mới mua tại sao bán? Cty đó thế nào...Vì trước khi mua họ cũng cân nhắc chán, thế mà bán ngay sau 1 tháng. Cẩn thận tí vẫn hơn bác ạ. Chúc bác sớm có V2 ưng ý.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: Ruabo

Xe SS bác ạ.
Người ta muốn bán vì nghe đâu mới trúng CP nên đổi sang Mec cho oách.

Nếu đúng đây là lý do thì ổn rồi, ngoài ra nếu trúng cổ phiếu để đổi xe thì lại thêm một cái hên nữa đó !:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nhiều khi cũng đừng tin vào lý do này nọ, cứ dắt theo một anh rành xe, xem được múc liền chứ chạy tới chạy luithằng khác thấy rẻ nó ẳm mịa cái rồi. Má bác Rùa bò đâu rồi báo cáo kết quả đi chứ :D

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

@ruabo, honam: các bác có muốn mua xe mới Jo SS mới không, giá 18.500 + 2% sang tên. Em nhờ bà chị mua dùm cho:D

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon

EM thấy được , Bác múc chưa ? Chú c bác sớm cưới được vợ 2 ...

Hạng B2
7/2/06
127
7
18
Vietnam

Báo cáo các bác, mấy hôm bận tét nhất phải về quê nên chưa có kết quả gì để báo các bác cả, mong các bác lượng thứ cho. Em vẫn chưa xem xe được, dự định sáng mai sẽ xem xét kỹ lưỡng. Các vấn đề được các bác tư vấn em đã nhập tâm và xem xét kỹ lưỡng. Qua trao đổi điện thoại vơi chủ xe, họ đã thống nhất bán cho em với giá 280 triệu. Nếu xe OK, em múc luôn các bác nhé.
Cảm ơn các bác nhiều lắm!

Tập Lái
10/3/05
25
0
0

Nếu SS mà giá đó thì được đó bác. Cứ dẫn theo thợ coi rồi múc luôn. Thật ra họ chỉ bán được cho người xài giá này thôi, chứ bán cho lái thì chắc chỉ được hay lắm là 16k hà

Hạng B2
7/2/06
127
7
18
Vietnam

Báo cáo các bác: Em quyết định không mua xe này nữa các bác ạ. Xem kỹ thì ra tuy là xe mới mua thật nhưng lại đứng tên công ty vận tải Vạn Xuân (taxi đấy) nên em thôi. Thế là vẫn chưa có vợ bé.