Hạng C
2/12/15
956
3.218
93
43
Dạo này xe cũng ít hỏng vặc, thời gian thì lại rãnh nhiều, tiền dành sửa xe thì lại dôi ra...không biết làm gì, tiện thấy trên mạng quảng cáo dữ quá, toàn là các clip mà người thực hiện là mắt xanh mũi lỏ tóc vàng, nhìn cứ tưởng dân Â, chất lượng cũng Âu... nên cũng muốn thử sức để biết mình bị lừa như thế nào và thế là e đặt hàng hình như khoảng 3-4món gì đó cụ thể là
1/Camera hành trình : giá 700k kết quả nhận được chỉ là cái màn hình, kg chân đế, nhìn như đồ nhựa chơi trẻ em
2/Bút xoá vết trầy sơn xe giá 200k : kết quả nhận được là cái giật mình không giống như quảng cáo mà giống đồ chơi nhiều hơn, đem ra thử vết trầy xe thì có mờ đi tí xíu xong 2 hôm sau là vết trầy rõ lại như cũ
3/bút tia UV hàn đồ nhựa bị gảy giá 200k, kết quả cũng không khác 2 cái trên giật mình vì độ thô và công dụng của nó
4/ cái bình rữa mũi bằng dung dịch nước muối,300k nhìn nó quảng cáo thấy hay mà nhận xong nhìn cái bình muốn vứt sọt rác và đã vức thật rồi
5/đầu tuýp vặn đa năng :giá 400k, cái này quá đắt cho chất lượng và công dụng nhưng cũng tạm hài lòng vì ít nhất cũng có đc món an ũi và tự an ủi
Cuối cùng thì em muốn khuyên anh em đừng có rảnh rổi như em mà sinh nông nổi mua mấy thứ tào lao xách đế trên mạng để rồi mỗi khi nhìn thấy nó lại tức điên lên
Hôm chủ nhật vừa rồi có cafe với anh @tucongvien cũng có nói chuyện với ảnh, ảnh cười toe toét , vỗ vỗ tay vào cái đùi bạch bạch coi bộ khoái chí vì hình như đồng cảnh ngộ.....ảnh nói gì chớ ba cái đó a còn một mớ bỏ trong nhà kìa, không xài được...té ra cũng có khá nhiều ae giống mình chứ không phải riêng em, em thề em tởm tới già 3 cái món tào lao của TQ này

A giống em 2 món, món 2 và món 4.
Món 2: Y như anh nói nhưng em mua 130k. Sau ra ADV nghe ta nói mua cái này phải mua xịn xịn, đắt đắt. Chứ mua rẻ rẻ thì ko đc gì, còn xịn cỡ nào thì em cũng ko tin là nó qua 7 ngày.
Món 4: đặt hàng 250k, khi nhận hàng thì nhựa kinh khủng, trả lại luôn, không nhận hàng.

Em xin lỗi bác vì không can đảm rêu rao như bác, giờ đồng cảnh ngộ.

Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
A giống em 2 món, món 2 và món 4.
Món 2: Y như anh nói nhưng em mua 130k. Sau ra ADV nghe ta nói mua cái này phải mua xịn xịn, đắt đắt. Chứ mua rẻ rẻ thì ko đc gì, còn xịn cỡ nào thì em cũng ko tin là nó qua 7 ngày.
Món 4: đặt hàng 250k, khi nhận hàng thì nhựa kinh khủng, trả lại luôn, không nhận hàng.

Em xin lỗi bác vì không can đảm rêu rao như bác, giờ đồng cảnh ngộ.
Bác nào mà có facebook hoặc zalo hoặc siêng lên lazada...thì sớm muộn mỗi người cũng dính 1 vài món thôi
Tụi nó tính toán đầu tư quảng cáo chào mời làm sao mà cứ mỗi người dân mua 1 món thôi (không cần mua lần thứ) thì nó cũng trở thành tỉ phú

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Bác nào mà có facebook hoặc zalo hoặc siêng lên lazada...thì sớm muộn mỗi người cũng dính 1 vài món thôi
Tụi nó tính toán đầu tư quảng cáo chào mời làm sao mà cứ mỗi người dân mua 1 món thôi (không cần mua lần thứ) thì nó cũng trở thành tỉ phú
Mới về lại mấy cái led trần đợt này ngon choét nè, xài thử không mình tặng vài cặp xài cho bớt giận​
:3dcuoi:

Hạng C
12/4/16
867
2.727
93
42
Mua trên face hay zalo thì hên xui bác ơi. Còn trên lazada thì ok mà. Đồ nhà e toàn mua xài từ lazada đã 4 năm nay rồi, đâu có vấn đề j đâu. Quan trọng là khi bác mua món j, bác xem trước phần bình luận của những người đã mua rồi quyết đình. Hàng trên lazada gần như tuần nào e cũng mua hết. Mới hôm qua e mua dc cái samsung A7 2017 32G chính hãng giá có 8tr2 hà. Trong khi TGDD bán gần 11tr đó.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em xin đổi đề tài chút:
Dạo này nhóc nhà em hay lấy xe dợt tay lái, mỗi lần như vậy là ảnh hay nhằn xe ba chân côn cứng hơn xe thầy dạy ( xe Zace ), làm em cũng nhột nhột mặc dù đã giải thích cho ảnh về tính đặc thù của mỗi dòng xe và tâm trạng của lái mới thường chưa kinh nghiệm nhiều ở khoản này.

Nói vậy làm em lăn tăn chuyện nối dài chân côn cho xe.

Tìm lại chủ đề này trên đây của anh @tucongvien, anh @HITC nhưng tìm hoài hổng thấy. Nhờ mấy anh có kinh nghiệm vụ này cho em vài hình ảnh người thật việc thật, giúp ý kiến/ nhận xét hay/dỡ, lợi ích của việc này chút ạ.

Nhớ anh @HITC có post hình chi tiết lắm mà giờ tìm không thấy đâu, anh Hiệp giúp chút nhé !!!
Bạn em có chiếc Ford focus, sau khi dợt con nó chạy rành, nó than với em: giờ nó nói mượn xe chạy cho lên tay, ai dè ku qua nhà con ghệ, xong chở ghệ chạy lòng vòng chóng mặt rồi về, sáng ra bạn em thấy kim xăng chỉ 7 giờ :(, đã vậy còn nghe giọng nói quen quen: ai bỉu dạy nó lái xe chi rồi rên, cha con ông như nhau.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bạn em có chiếc Ford focus, sau khi dợt con nó chạy rành, nó than với em: giờ nó nói mượn xe chạy cho lên tay, ai dè ku qua nhà con ghệ, xong chở ghệ chạy lòng vòng chóng mặt rồi về, sáng ra bạn em thấy kim xăng chỉ 7 giờ :(, đã vậy còn nghe giọng nói quen quen: ai bỉu dạy nó lái xe chi rồi rên, cha con ông như nhau.
Như vậy lành mạnh rồi còn gì bác!
Chỉ sợ Kim xăng y như cũ thì suy ra kim kia chỉ 12h là chết con gái ngta:3dcuoi:

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Như vậy lành mạnh rồi còn gì bác!
Chỉ sợ Kim xăng y như cũ thì suy ra kim kia chỉ 12h là chết con gái ngta:3dcuoi:
Ha ..ha ... bác kinh ngịm quá, xong rồi bác, tụi em xuống tuốt trong Vĩnh Châu rước về cho thằng ku lun rồi, giờ thằng bạn em khoẻ rồi, còn kim thằng ku chỉ mấy giờ nó ráng chịu.