Hạng D
8/8/14
3.071
8.144
113
39
Ý, mới ăn chay hồi hôm mà quên nhắc tới tôm với tép, em thì rất ái mộ và thần tượng ca sĩ Phi Nhung, nên mấy ngày rằm hay ngày vía em hay vô đây ăn, quán này của ca sĩ Phi Nhung,mình ăn trong này cũng góp phần ủng hộ Phi Nhung có thêm kinh phí chăm lo cho các con của cô ấy, số 5 Nguyễn Chí Thanh p9, Q5, các jolier ủng hộ nhé...
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Ý, mới ăn chay hồi hôm mà quên nhắc tới tôm với tép, em thì rất ái mộ và thần tượng ca sĩ Phi Nhung, nên mấy ngày rằm hay ngày vía em hay vô đây ăn, quán này của ca sĩ Phi Nhung,mình ăn trong này cũng góp phần ủng hộ Phi Nhung có thêm kinh phí chăm lo cho các con của cô ấy, số 5 Nguyễn Chí Thanh p9, Q5, các jolier ủng hộ nhé...View attachment 732932
Quán số 1 ở đây nghen. https://www.facebook.com/buddhachay/
Ghé ủng hộ 2 quán luôn nó mới tả hữu bình bình

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Tặng gì? 1 cái 90k rùi, xuống dưới chi phí phải trăm, vật đổi vật, nghe nói Trà Vinh nhiều tôm lắm, gửi lên khoảng 3kg được rùi:eek::D:p
Tôm thì đi đường nó chết mất ngon. Nói bác ấy gửi cho 2 trái dừa sáp Cầu Kè là ok thoai!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Ý, mới ăn chay hồi hôm mà quên nhắc tới tôm với tép, em thì rất ái mộ và thần tượng ca sĩ Phi Nhung, nên mấy ngày rằm hay ngày vía em hay vô đây ăn, quán này của ca sĩ Phi Nhung,mình ăn trong này cũng góp phần ủng hộ Phi Nhung có thêm kinh phí chăm lo cho các con của cô ấy, số 5 Nguyễn Chí Thanh p9, Q5, các jolier ủng hộ nhé...View attachment 732932
bác lo gì vụ ủng hộ. 20 đứa con của chị ấy đã có Tiến sĩ Trần Quý Thanh bảo trợ rồi!

Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
Thiệt tình . Buồn quá ! - tính mở ra xem coi, nhưng mấy con ốc bị tét tè lè, rĩ sét mục luôn, sợ bể nên bó chiếu. Sao xe em khác người thế nhỉ, tội em jolie quá, mấy chồng trước bỏ bê dung nhan em quá, mà em thì có biết phải mần răng.
ông trùm đồ nhựa có chiêu mở ốc bị lờn,gãy đó Nam..em mở ra nhìn ngâm cú là làm được..tại a thấy ko quan trọng nên làm biếng làm..