Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Gần tết kiếm chuyện dọn xe ăn tết, cho cái nắp tủ điện trở về zin, chạy sạt bình, xong.
View attachment 1823885
Lâu ngày châm thêm xị aquafina cho đầy đủ trong bình nước phụ.
Máy sạch đẹp quá chừng. Còn hao nước gì mà tới 1 xị ?
Hình decan này em còn giử của bác bỏ em 4 miếng nha, ae nào cần pm nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Máy sạch đẹp quá chừng. Còn hao nước gì mà tới 1 xị ?
Hình decan này em còn giử của bác bỏ em 4 miếng nha, ae nào cần pm nhé.
Mấy năm rồi ấp ui, máy nguội nước trong bình nước phụ xuống giữa hai vạch min - max, máy nóng nước nở lên đúng max, em cho một xị vô vừa y, nóng máy lên cao hơn max chút, kệ kía nó dzậy.:D :p
( ông Tư ổng dấu con ghệ nhí đui then kỷ thuyệt, ấp thấy chưa?)

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Mấy năm rồi ấp ui, máy nguội nước trong bình nước phụ xuống giữa hai vạch min - max, máy nóng nước nở lên đúng max, em cho một xị vô vừa y, nóng máy lên cao hơn max chút, kệ kía nó dzậy.:D :p
( ông Tư ổng dấu con ghệ nhí đui then kỷ thuyệt, ấp thấy chưa?)
Cái vụ nuớc mát trồi lên sụt xuống là đúng rồi Bác ui. Còn ông Tư ổng đâu dám đưa ra, sợ bị ăn gạch đá trầy xe mần sao :p:D

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Cái vụ nuớc mát trồi lên sụt xuống là đúng rồi Bác ui. Còn ông Tư ổng đâu dám đưa ra, sợ bị ăn gạch đá trầy xe mần sao :p:D
Nghe bà bán chổi nói hôm nay có đụng độ tại đồn cây Đa, hông biết trưởng đồn ra sao dzồi?

Hạng D
29/4/16
1.918
7.852
113
Nghe bà bán chổi nói hôm nay có đụng độ tại đồn cây Đa, hông biết trưởng đồn ra sao dzồi?
Trưởng đồn, hỏng thấy đường lun rối, nghe nói đang cầu cú diệt máp, nếu hỏng có ai cú thì chắc thanh lý cái dờ vờ dờ quá?!!!

Hạng D
2/1/14
1.653
5.174
113
Có cái logo tặng anh em mà cũng tiếc :rolleyes:, dán lên xe là quảng cáo không công giúp bên Bác ấy chứ, lẽ ra bên Bác phải trả thêm tiền quảng cáo. Không tặng thì bọn này cũng đâu có thiếu logo để dán đâu. Buôn bán mà tính toán quá thôi.... @Lomokiemcom ơi, tiễn khách :p.​

Dán logo thì cản được bao nhiêu % u vê và công suất máy lạnh tăng được nhiều không anh.

Hạng D
2/1/14
1.653
5.174
113
Huhu bác lại hiểu nhầm công dụng của phim bên em roi.
phim cách nhiệt LLUMAR bên e khi dán lên kính sẽ bảo vệ da tránh tia UV 95-99% ạ. Đồng thời giúp bảo vệ nội thất bên trong xe của bác ko bị ố màu. Nhà có trẻ e nên dùng vì tia UV cực kì hại cho trẻ. Người lớn còn ko thể chịu đc nữa mà
Cản nhiệt từ 40-65%

Bác mở máy lạnh nó chỉ cho bác cảm giác mát lạnh nhưng da thì sẽ sạm đi rõ
Oh film tốt quá, vậy mà bữa giờ em không biết làm xài kem chống nắng thí mịa .