Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Chính thức cho cụ acquy hoạt động 30 tháng nghỉ hiu vì có triệu chứng ẹo ẹo :D , cái mới 55D23HR 60A giá 1 chẹo 450 :DView attachment 2268383
tuyệt vời - người việt sài hàng việt. ủng hộ bác cả 2 tay. em thì cứ bị hù hoài nên chưa sài bình Pinaco, đang dùng GS.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Xe hai bánh MT bình có tèo bất tử còn giò đạp cho máy nổ, jolie MT còn đẩy được, gặp xe AT và tay ga coi như chờ trợ giúp, coi hổng êm thay mới cho sảng khoái một cái.:p:D.
Ngoài lề: không phải khen, nhưng thực tế em thấy chổ bọng vè có cái “ẹo” này rất hữu ích cho băng ghế thứ ba, tận dụng từng cm, vỏ xe nhỏ có lợi chổ ít lúa và ít chiếm chổ trong xe.
View attachment 2269763
Em jo già có đó bác ui, anh Tri art sắp ra lò hàng loạt món cho jo cà, hreehehehe
Cái này tận dụng dtich nhiều, nh7 jo già có 2 bên rộng rinh, bỏ cũng phí. nhưng cái chỗ để con đội, nó chiếm không gian của cái hốc độ loa - Thảo nào tt phải ra tay làm khuôn lắp ngoài cho cái sub bầu - haiza - được cái này mất cái kia.

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Ku Đậu đan núp gò mối anh:D! Hôm nay được gặp người ấy, anh ấy cũng thuộc trong những vị thần, cỡ này thần đèn chỉ biết khóc thét...em hỏi bình nước phụ sao đỏ vậy, ảnh nói mới châm nước, em kêu về tháo đổ đi mua bình của mít su
:DView attachment 2269842View attachment 2269843View attachment 2269844View attachment 2269845View attachment 2269846
Trời đất ơi, xe ông "đậu" bị lai căng vậy hả ? Cái gì đèn cột chơi led silicon dán ngoài xấu vậy ? chưa kể dây điện gì to thế ? đi dây kém thẩm mỹ quá !, đề nghị đậu đen chấn chỉnh nghen.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Đuổi tý anh, ảnh mới đăng kiểm xong, chỗ gần bên em đường Lê Thị Riêng, chắc mấy anh kiểm đèn cũng chống mặt:p
Đuổi tý kiểu này còn lâu nghen, tui thử tùm lum mà có kq =zero á, chỉ có cách mà TT chỉ là khả dỉ hơn : cung cáp kẹo cho mấy ẻm thường xuyên, càng nhiều càng tốt, mí ẻm no cái bụng nên không quậy dàn dây điện, chứ chuồng gà em bị cắn búa xua chỗ đèn đóm á.
Em mới bị thủy đậu hơn một tuần, tự cách ly ở nhà, nó nổi khắp người, cái mặt còn mấy chỗ ko biết sau này có bị sẹo ko? View attachment 2269889
Chít pà, lớn rồi mà còn nghịch mực hả chời ! Đậu thế này seo đi làm, seo úm bồ câu được đây ? xui nhỉ ! điều trị đúng thuốc đúng bài 1 tuần là khỏe thôi. Cố lên!

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Trời đất ơi, xe ông "đậu" bị lai căng vậy hả ? Cái gì đèn cột chơi led silicon dán ngoài xấu vậy ? chưa kể dây điện gì to thế ? đi dây kém thẩm mỹ quá !, đề nghị đậu đen chấn chỉnh nghen.
Cứ chơi đi khi cuộc đời cho phép:D

Hạng D
29/4/16
1.920
7.869
113
Đuổi tý kiểu này còn lâu nghen, tui thử tùm lum mà có kq =zero á, chỉ có cách mà TT chỉ là khả dỉ hơn : cung cáp kẹo cho mấy ẻm thường xuyên, càng nhiều càng tốt, mí ẻm no cái bụng nên không quậy dàn dây điện, chứ chuồng gà em bị cắn búa xua chỗ đèn đóm á.

Chít pà, lớn rồi mà còn nghịch mực hả chời ! Đậu thế này seo đi làm, seo úm bồ câu được đây ? xui nhỉ ! điều trị đúng thuốc đúng bài 1 tuần là khỏe thôi. Cố lên!
mấy anh tí, mún diệt tận gốc k? mún thì e trợ dúp, làm vài lần sẽ cạn...kho tí!