Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Ủa lâu lắc lâu lơ rồi mà vẫn chưa được 10 ngàn pages na mấy a? Xe nay hết hư rồi hả? Hay hội 8 này giờ xuống còn có 7:p:p:p
Lâu lắm rùi mới thấy bác muối kiến xuất hiện :p , xe dạo này hư hết chổ hư rồi bác, toàn nằm chờ cân thui:D

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Khi đã nghe hú, cách duy nhất để hết nghe là nghỉ chạy. :p ( chiếc honda dame YK ngày xưa hú nồi, sau thay nồi cup78 vô mới nín).
Chạy vô tư thui bác, mua 2 nút bịt tai lại thui có gi đâu mà khổi chạy ghê vậy, jolie em mà bị hú là chơi lớn luôn thay bộ vi sai pajero độ có khoá visai điện luôn :p:D:p:p

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Khi đã nghe hú, cách duy nhất để hết nghe là nghỉ chạy. :p ( chiếc honda dame YK ngày xưa hú nồi, sau thay nồi cup78 vô mới nín).
Thay cũng bị nha bác, khổ chủ đã thay và vẫn nghe, em nghi bịnh "tâm tưởng" nặng lắm rồi, giờ chỉ chuyển loại mà thôi.
Ủa lâu lắc lâu lơ rồi mà vẫn chưa được 10 ngàn pages na mấy a? Xe nay hết hư rồi hả? Hay hội 8 này giờ xuống còn có 7:p:p:p
Nói chung là bịnh giờ toàn bịnh kín như bưng hết, "không khai người trốn trong đống rơm" nữa rồi

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Năm nay tình hình cuối năm xìu quá, thêm chú lơ phản lực làm rối ren vụ tu vít 19, chắc chờ đến lúc thông thoáng vậy.
Coi vậy mà cũng nhớ quá tời.:p:p:p
covid19-v2 , nó oánh ngay ki luôn - thành ra chuyển địa bàn mà mấy bác hông tin . huhuhuhuh

• Like
Reactions: scrlinh