Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
kkk pát nối côn vẫn còn như zin luôn nha qua dú, lấy về gắn vô đi thời gian, đem xe vô TTC sữa, cốc chủ tháo ra không sài, nói là để làm cho bộ côn mới đảm bảo đạp nhẹ không cần pát và ...
Bỏ qua ba cái vụ kỹ thuật, đọc thấy bác Tà Cú còn nhớ “ Qua dzú” là biết thành viên rất thân thiện và tâm huyết với xóm jolie, phân chi nhánh của hội Mít .

Hạng C
19/5/16
530
1.694
93
nó bị làm sao mà phải hạ bệ thế, triệu chứng ?
Năm đó em có kể cho bác ấp nghe rồi đó, lúc đầu gắn lá bố asin 6 lò xo (không biết sịn không) nhưng chạy không được, sau chạy vô lại mới đổi cái lá bố 4 lò xo như hình đó, từ lúc gắn vào là chạy cái xe không ưng ý rồi,
còn cảm giác, triệu chứng thì ....

Hạng C
19/5/16
530
1.694
93
Em mạo muội đề nghị giờ tới cuối năm xóm mình tìm nơi lý tưởng gồm lại quánh một trận cho lên kim nhiệt chút, lâu lắm rồi không quánh, đi xa dạo này em thấy khó thực hiện.
Theo em là 02/12, kỷ niệm 10 năm là hợp lý luôn đó bác

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng D
29/4/16
1.920
7.854
113
Năm đó em có kể cho bác ấp nghe rồi đó, lúc đầu gắn lá bố asin 6 lò xo (không biết sịn không) nhưng chạy không được, sau chạy vô lại mới đổi cái lá bố 4 lò xo như hình đó, từ lúc gắn vào là chạy cái xe không ưng ý rồi,
còn cảm giác, triệu chứng thì ....
Hàng xịn không biết lắp thì cho dù cở nào cũng mau cân. Thương hiệu xịn tại việt nam hiệu gì cũng có. Nhưng không phải ai cũng nhận ra cái nào xịn thật, cái nào tồ. Mới thằng mua đồ tồ nhiều lần Sài k được phải tìm đồ xịn. Có đồ xinh roof thì nó “dở chứng” ... tồ ngon nhất. Khi ta thấy lúc nó Sài hàng tồ bị nằm đường liên tục thì mới biết rỏ. Còn dân mới vào thì thấy lai lai nhiều nghỉ nó ngon!

• Like
Reactions: mitsutakou