Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Xe jolie em thấy có chổ để xe khác kéo ngoài trước phía dưới cản, nếu muốn kéo phải cột dây vào đâu phía sau xe vì em tìm không thấy chổ cho móc dây kéo, nhiều lúc gặp trường hợp cần kéo đi một đoạn, dây móc không đúng chổ giật vài phát xe mình sửa tướng đi 2 hàng còn khổ thêm, nhờ các bác cho chút kinh nghiệm vụ này để có dịp cần sử dụng.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.714
113
Nghe bác nói em mới kiểm tra lại. Xe em cũng ko có chổ để móc dây kéo xe khác, chỉ có chổ để cho người khác kéo mình. Xe khôn thiệt!
Muốn kéo cứu hộ phải chạy lùi, bó tay!!!

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em hỏi để đôi khi dọc đường có gặp em xinh tươi :D nào cần giúp đở biết chổ mà cột dây, lún kéo lùi còn được, kéo chạy trên đường sao lùi đây

Hạng F
11/1/10
6.130
60.714
113
scrlinh nói:
Em hỏi để đôi khi dọc đường có gặp em xinh tươi :D nào cần giúp đở biết chổ mà cột dây, lún kéo lùi còn được, kéo chạy trên đường sao lùi đây
Bác làm em nhớ hồi năm 90 khi vitamin galant còn trong máu, em với thằng bạn chạy chiếc Dame cùi đậu đến trước ga SG thì gặp 1 em đi 81 bị hư xe. Thằng quỷ nhanh miệng hỏi thăm rồi tình nguyện sửa xe giúp. Cũng tháo bugi ra thổi thổi rồi gắn lại đạp mà đách nổ. Nó lại đưa sáng kiến lấy bugi xe mình gắn vào xe em thử để biết nguyên nhân. Quả nhiên là xe em kia nổ thật và nó rất galant: em đi đi, tụi anh xử cái này dễ ẹc. Mẹ nó, bữa đó 2 thằng phải dắt bộ ngược ra CMT8 có tiệm xe và mua bugi khác.:D

Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
cpkhanhhung nói:
scrlinh nói:
Bác làm em nhớ hồi năm 90 khi vitamin galant còn trong máu, em với thằng bạn chạy chiếc Dame cùi đậu đến trước ga SG thì gặp 1 em đi 81 bị hư xe. Thằng quỷ nhanh miệng hỏi thăm rồi tình nguyện sửa xe giúp. Cũng tháo bugi ra thổi thổi rồi gắn lại đạp mà đách nổ. Nó lại đưa sáng kiến lấy bugi xe mình gắn vào xe em thử để biết nguyên nhân. Quả nhiên là xe em kia nổ thật và nó rất galant: em đi đi, tụi anh xử cái này dễ ẹc. Mẹ nó, bữa đó 2 thằng phải dắt bộ ngược ra CMT8 có tiệm xe và mua bugi khác.:D
zu này hình như người ta nói là dại gái phải ko mấy bác ??? đọc cai commen của bác mà e cười muốn chết .. galan ko đúng chổ e chạy đi mất mình thì dẩn bộ

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hơ hơ, em hỏi chổ cột dây sau xe jolie mấy bác lại chỉ em cách galant với phái đẹp:), em hỏi thiệt để cột vào chổ yếu lên xe vô số 1, nhấn ga, cái cản ở lại với người đẹp là chết thiệt luôn.

Hạng C
1/8/11
790
1.943
93
54
cpkhanhhung nói:
scrlinh nói:
Năm 90 mà có DAme chạy là lung linh rồi đó bác, bác bảo cùi làm em cũng tủi thân quá:D
@Scrlinh: Móc kéo phía sau em nghĩ mình độ cũng dễ mà

Tập Lái
19/12/11
45
0
0
45
Trong Hướng dẫn sử dụng xe, vị trí kéo xe ở phía sau là buộc dây vào 2 đầu nhíp sau (cũng để xe khác kéo xe mình khi cắm đầu xuống hố
). Trường hợp gặp xe cô gái đẹp có thể buộc vào đó để kéo cũng được, nên buộc cả 2 dây 2 bên và 2 dây phải thẳng chứ lệch mà kéo nặng thì có thể làm cong bản lề treo nhíp là về nhà nhớ mãi cô gái đẹp lun ah.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Có những tình huống kéo xe em thấy tội cho thằng kéo, xe trước rà thắng, dây chùng, xe sau thắng lúc đó xe trước về số nhấn ga, giật một phát muốn đứt sợi dây, 2 chiếc xe tưng một cái rêm mình luôn