Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Giờ Bác ấy đag có kèo thơm lên PS nên mới đẩy Jolie, e nghi PS chắc cũng của chủ Jolie trước quá, kaka.​
Em hiểu goài, sau mà có duyên dí nhau dữ dzậy ta. Bác lớn tuổi chịu đạp đường dài lắm nha bác, em lấy bác ấy làm hướng phấn đấu.

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Giờ Bác ấy đag có kèo thơm lên PS nên mới đẩy Jolie, e nghi PS chắc cũng của chủ Jolie trước quá, kaka.​
Bác Phong mai rãnh ko? Set kèo cà phê khu vực Thủ đức nhé! Anh @Micrapis, @Jolie Đen, @triart . Và các bác nào mai rãnh cà phê lên kế hoạch áo và snhat luôn.

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai

Sorry các anh, lâu rồi ít ghé thớt này nên không cập nhật thông tin. Việc chụp hình thì OK thui, em rất sẵn lòng vì đó là đam mê của em mà lại được các anh hưởng ứng thì còn gì vui hơn. Em sẽ cố gắng hết mình trong điều kiện hạn hẹp cho phép của các thiết bị cùi bắp mà em có. Vì lúc đó iphone8 đã released nên anh chị nào sở hữu em ý có khi chụp/quay phin đẹp hơn em cũng nên.
Vậy nha.
Mai ra thủ đức cà phê anh.

• Like
Reactions: Hai1985
Hạng B1
17/12/15
70
260
53
42
Quy luật:
Jô lì => Gừng => Rạn đít. Nhưng Rạn đít hết thời kỳ 5 năm đầu rồi => quá độ kem đánh răng P/S luôn nên cũng có thể gặp bác tài già gân là dễ hiểu.
Nhưng giờ lại thấy cái option cho em Expander có vẻ ngon bác ơi. Nghe nói tháng 3.2018 lận - lâu cà.
Haizzzzz! Quan trọng là phải gả em chân dài Jo cái đã.

Hạng D
8/8/14
3.071
8.144
113
39
Quy luật:
Jô lì => Gừng => Rạn đít. Nhưng Rạn đít hết thời kỳ 5 năm đầu rồi => quá độ kem đánh răng P/S luôn nên cũng có thể gặp bác tài già gân là dễ hiểu.
Nhưng giờ lại thấy cái option cho em Expander có vẻ ngon bác ơi. Nghe nói tháng 3.2018 lận - lâu cà.
Haizzzzz! Quan trọng là phải gả em chân dài Jo cái đã.
Bác gửi vài tấm hình chân dung em nó và giá cả trong họp thư em xem với: ai có nhu cầu em giới thiệu, ko chừng em giềng....:eek: