Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Đề nghị các bác giúp lên chương trình 2/9 đi nha, chuẩn bị là vừa. Theo em ta đi lagi hay phan thiết thì vui, 2 ngày 1 đêm cho co time omo tâm sự đi, hôm rồi đi không đã.
2/9 là thứ 7 vậy ta đi sáng 2/9 . Cn về . trên duong ra Phan thiết ghe bác mittaku rồi kéo luôn ra pt, on dinh vi trí rồi to chuc gala luc 7h tối den khi mệt, ngủ rồi sang tắm biển omo tiep . Den 12h tra phòng an trưa rồi tren đường về ghé vườn nhà triart o long khánh. Rồi chia tay.hen dip tiep. Cac bac thấy sao. Dzô gip đê.
Trận lần này em xin góp thêm 1 background trang trí cho đêm gala hoành tá tí.
Bác TT ui, len chương trình đi bác, chi phí thì cũng capuchia luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Đề nghị các bác giúp lên chương trình 2/9 đi nha, chuẩn bị là vừa. Theo em ta đi lagi hay phan thiết thì vui, 2 ngày 1 đêm cho co time omo tâm sự đi, hôm rồi đi không đã.
2/9 là thứ 7 vậy ta đi sang 2/9 . Cn về trên duong ra Phan thiết ghe bác mittaku rồi kéo luôn ra pt, on dinh vi trí rồi to chuc gala luc 7h den khi mệt, ngủ rồi sang tắm biển omo tiep . Den 12h tra phòng an trưa rồi tren đường về ghé vườn nhà triart o long khánh. Rồi chia tay.hen dip tiep. Cac bac thấy sao. Dzô gip đê.
Trận lần sau em xin góp them 1 background trang trí cho dêm gala hoành tá tí.
em xin gốp tý ý kiến chiều t6 chay đêm ra để hôm sau có nhiều thời gian hơn,

Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
2/9 là thứ 7 vậy ta đi sang 2/9 . Cn về . trên duong ra Phan thiết ghe bác mittaku rồi kéo luôn ra pt, on dinh vi trí rồi to chuc gala luc 7h tối den khi mệt, ngủ rồi sang tắm biển omo tiep . Den 12h tra phòng an trưa rồi tren đường về ghé vườn nhà triart o long khánh. Rồi chia tay.hen dip tiep. Cac bac thấy sao. Dzô gip đê.
Trận lần này em xin góp them 1 background trang trí cho dêm gala hoành tá tí.
Bác TT ui, len chương trình đi bác, chi phí cũng capuchia luôn.
Haha bác nam bệnh omo nặng lắm rồi thời kỳ cuối nguy hiểm quá umbala bác đen yêu:p:p:p

Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Hôm off mầy bác đạp dữ qua. Quốc lộ 51 kẹt quá e tấp dzo đây. Đây là bò sữa long thành 12 tài xế dzo đây là có lúa
Jolie - Trên những nẻo đường

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Mình cùng ý với bác chứ sáng t7 đi thì đêm t6 lăng tăng không thể nào nhắm mắc được thà đi đêm luôn cho khoẻ xe vắng :oops::oops::oops:
Nhưng lại bị thiệt mất 1 đêm KS, vì đi khoảng 3-4h là tới rồi

• Like
Reactions: hoangthinhtbyt
Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Mình cùng ý với bác chứ sáng t7 đi thì đêm t6 lăng tăng không thể nào nhắm mắc được thà đi đêm luôn cho khoẻ xe vắng :oops::oops::oops:
Em cũng thích chạy đêm vắng xe, nhớ năm ngoái đi Vĩnh Hy với SuFC bắt đầu ở bò sữa Long Khánh 12 h đêm đạp đến sáng tới rất Yomost