Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Vâng, em đẹp, em long lanh, em mạnh....nhưng thôi cầm 1tỷ mua chiếc xế hộp chở con đi học tránh mùa mua săp tới cho nó lành!!!

Hạng B2
2/5/06
230
103
43
DÁM BỎ TRÊN 1 TÕI MUA CON NÀY THÌ NHÀ THIẾU GIA ĐÓ CHẮC CHẮN Ô TÔ CÓ RỒI ! ÍT AI DÁM CHƠI NGÔNG KO O TO MÀ ĐÂM NGANG CON HÀNG KHỦNG NÀY ! NÓI VẬY CHỨ NHIỀU THẰNG NHÀ HẺM KO O TÔ CŨNG BON CHEN LÀM LIỀU MUA CON NÀY LÒE THIÊN HẠ 1 , 2 THÁNG RỒI BÁN KO CHỪNG ! TÔI TỪNG THẤY NHIỀU THẰNG , RỎ NHẤT LÀ THẰNG SHOP ĐỒNG HỒ NHỎ NHỎ TRONG HẺM , BỎ TIỀN RA MUA Z 1000 LÒE XÓM GIỀNG POST LÊN FACEBOOK KHOE CHƯA ĐƯỢC 2 THÁNG PHẢI BÁN ĐỂ THU HỒI VỐN ! THIẾU GIA THỰC SỰ CHƠI XE THÍCH MUA THÊM CHỨ CHẢ CHẠY 1,2 THÁNG BÁN LÀM GÌ !

Hạng B1
15/7/13
74
28
8
những người không có tiền hay chê bai và so sánh với xe hơi,mặc dù trong tâm ước mơ ngồi lên mà không được ,hihi

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
Sao bằng mấy em Harley hiện có tại Việt Nam. Chơi moto là cái thú tuyệt vời nhất...,
mà sử dụng ô tô là tiện lợi nhất... 02 cái này là mơ ước nhỏ nhoi của mọi người chúng ta.... Kkkk

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
15/2/15
9
1
3
49
tp hcm
facebook.com
mình ko có xe pkl ko có xe hơi nhưng cũng ko thích bình luận kiểu như bạn.mình nghĩ bạn ko ở trong Chợ Quán tại vì bạn ko chịu vô Chợ Quán thôi.