Hạng B1
3/5/17
61
20
8
35
Xe cào cào này làm thêm bộ lốp chạy địa hình nữa mới chuẩn

Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
xấu kinh khủng ,nhìn trong hình mà 10 thì ra ngoài chỉ 5 hoặc 6 thôi
còn con này trong hình 5 chắc ra ngoài 2 ,3
nói thật chạy mấy thể loại moto ko ra moto xe máy ko ra xe máy thì ngai cả ra
ng ta nhìn vô nói là đua đòi ,kiểu dạng thích moto mà ko đủ tiền nên mới mua con này về chạy
đã chạy thì lên hẳn con ducati hay z1000 cho máu ,chứ bỏ ra 150tr mua về nói mua 50tr ng ta cũng tin
Oh! Một sửu nhi cho hay!
:3dcuoi:

Hạng B2
4/4/14
413
297
63
các bác cứ ném gạch nhà em đang thiếu gạch xây nhà nè ,ho ho

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Em thấy cũng khá đẹp. Ống pô giống bản Z300 mới ra gần đây (hết rồi thì phải), máy chắc cũng thế. Gia mà full option 150 triệu thì hợp lý hơn

Hạng D
29/3/07
1.804
598
113
vnexpress.net
Con này em út của dòng Versys. Ngày xưa em tính mua Versys 650 nhưng nó cao quá. Em 1m7 mà chống còn chới với nên chuyển qua Vulcan.

Em này hơi tiếc vụ bánh xe xài có ruột. Với điều kiện đường sá Vn, đinh tặc ốc ít khắp nơi, đang chạy mà nổ lốp thì hơi căng. Bánh căm mà vỏ không ruột nữa là quá ok luôn, êm ái an toàn

• Like
Reactions: Babolat Tennis
Hạng C
13/6/10
514
196
43
Con này em út của dòng Versys. Ngày xưa em tính mua Versys 650 nhưng nó cao quá. Em 1m7 mà chống còn chới với nên chuyển qua Vulcan.

Em này hơi tiếc vụ bánh xe xài có ruột. Với điều kiện đường sá Vn, đinh tặc ốc ít khắp nơi, đang chạy mà nổ lốp thì hơi căng. Bánh căm mà vỏ không ruột nữa là quá ok luôn, êm ái an toàn
ô thế hả bác? tiếc nhỉ, thé thôi em chơi xe tàu 502 vậy

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Éo hiểu gì về dòng xe cả mà mạnh mồm kinh ! Có biết dòng xe Advanture/Enduro là dòng xe gì ko ? Thế mạnh dòng xe này là gì và nó có khả năng chạy trên những con đường như thế nào ko ? Mở mồm ra là Z này Z kia, làm như cả thế giới moto chỉ có mỗi con Z ?!
Có biết Ducati có con Multistrada hay Hypermotard là để làm gì ko ?
Ko bik thì dựa cột mà nghe, hở mồm ra người ta bik là mình NGU đó !
Bác có đánh giá khách quan gì chiếc TRK 502 không bác? Em cám ơn

Hạng C
10/7/08
513
432
63

Vulcan là dòng khác với Versys mà bác, mà cả 2 đều đẹp & giá affordable cho biker VN.
So giá Vulcan S 650cc mà cũng chỉ bằng giá con Rebel 250cc nhập về, vậy mà cũng nhiều người bỏ tiền ra mua Rebel thì E cũng ko biết nói gì luôn !