Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Nếu mấy bác chạy super cub hay 67 ngày xưa sẽ biết cách. Hoài cổ là vậy. Người ta đang hoài cổ, mà mí bác cứ đòi điện tử. Không phải người ta ko làm được cái đó mà mỗi dòng xe ng ta nhắm tới một đối tượng khách hàng. Tương tự với mấy bác đòi tốc độ, max speed các kiểu, nếu mấy bác thích tốc độ thì quan tâm em này làm gì? Kiếm dòng sport ấy :D
Nói bậy dòi !!! ngộ cho piết cái lầy nha:
Hoài cổ chứ không phải thiếu tiện nghi. Những thứ thiết yếu cho 1 cái xe là phải có. Hông lẽ hoài cổ là chơi bình toong treo cổ thay cho bình xăng. Mâm lửa đi , đừng xài Fi làm gì. Thắng đùm đi , sao chơi cái đĩa ??? Nhiều nhiều lắm. Và ngộ đâu có lói gì tới tóc độ đâu chời .....

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Hoài cổ chứ không phải thiếu tiện nghi. Những thứ thiết yếu cho 1 cái xe là phải có. Hông lẽ hoài cổ là chơi bình toong treo cổ thay cho bình xăng. Mâm lửa đi , đừng xài Fi làm gì. Thắng đùm đi , sao chơi cái đĩa ??? Nhiều nhiều lắm. Và ngộ đâu có lói gì tới tóc độ đâu chời .....
Haha cũng tuỳ bác. Thế hoài cổ là sao bác? Ko phải là thích mấy cái cổ cổ ah? Tốc độ là em nói một số bác khác lăn tăn max speed phía trên kìa bác.

• Like
Reactions: super7series
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Vẫn cũng chiếc xe đó nhưng ở thị trường khác thì đầy đủ tính năng, về VN thì lại bỏ mất. Hoài cổ cái giề, bản chất là cắt bớt optione để giảm giá thành thôi.

• Like
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
vãi đái các thánh phán xe phải có kim xăng :p:p

bữa em mượn harley forty eight đi, xe bình xăng đã nhỏ lại không có kim xăng. Đi lâu lâu lấy đèn pin soi sợ dắt bộ muốn chết, nói chung moto có kim xăng đi cảm giác vẫn yên tâm hơn vì nó hút xăng như kotex

• Like
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
nói chung em cũng thích hoài cổ, nhưng cái vụ bỏ kim xăng là e không thích tẹo nào rồi :( còn về dáng xe thì tùy sở thích mỗi người thôi

• Like
Reactions: quangnakata