Tags
z300
Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Mức giá rất cạnh tranh...Mẫu xe đối với mình là đủ đẹp rồi.

Hạng D
4/2/12
3.202
11.530
113
tuỳ điều kiện kinh tế mà chơi thôi.
mấy người có tiền có đẳng cấp như bác thì đừng quan tâm tới. cỡ cha cỡ chú bác có tiền mua con này về đi chắc bác cũng kêu là sửu cha à
tui tiền có bao nhiêu thì mua bấy nhiêu, sao phải gọi là đú nhỉ. có chăng mấy anh hùng bàn phím ngồi chê xe nọ xe kia mới là đú đấy
Bác chém hay quá, kết cái " sửu cha " :)))))))

Hạng B2
19/8/15
192
233
43
41
Kiểu nó vậy, về số thì mình phải vù ga chứ. Em đi xe Wave 100c, mỗi lần về số e cũng phải nẹt 1 , 2 phát :D
Gần nhà em có thằng đi wave tàu,ko chỉnh garanti,bô xe thì bể,mỗi sáng nó nổ máy đi làm...bô xe thì kêu như NỒN SẶC NƯỚC.sáng nào em cũng bị tra tấn bác ợ!

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Gần nhà em có thằng đi wave tàu,ko chỉnh garanti,bô xe thì bể,mỗi sáng nó nổ máy đi làm...bô xe thì kêu như NỒN SẶC NƯỚC.sáng nào em cũng bị tra tấn bác ợ!
Em ko tưởng tượng cái mà bác nói nó sặc nước thì tiếng kêu thế nào bác???

Thắc mắc quá đi.

Tập Lái
30/8/15
5
4
3
45
Các bác từng đi xe côn tay chắc đều biết. Muốn vô số êm phải nhá ga 1 chút rồi bớt lại. Vô số ngay lúc bớt lại là êm re. Mà nhá ga cũng sợ nhiều người cho rằng mình nẹt, hic. Con sirius của thằng em lúc trc mình chạy cũng vậy, vô số 2 rồi muốn vô 3 thì không vô ngay được mà rịn ga chút, trả bớt ga mới vô được. Vậy nếu bô độ nẹt thì mới coi như "nẹt pô" nhỉ?