Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

@Kevin : hiện nay La Sapinette còn 03 phòng superior double và 2phòng VIP (nhưng chỉ có 1 giường ngủ lớn) giá cho cả 2 loại phòng trên là 58$. Anh quyết nhanh nhé.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
trai saigon515 nói:
@Kevin : hiện nay La Sapinette còn 03 phòng superior double và 2phòng VIP (nhưng chỉ có 1 giường ngủ lớn) giá cho cả 2 loại phòng trên là 58$. Anh quyết nhanh nhé.

@traisg: cám ơn em đã support cả nhà!

Hiện nay, chỉ mới 4 gia đình (Kevin, Tommy, Q.Chau & TraiSG) - nhưng em đặt 05 phòng luôn đ...ê! nếu đến ngày đi không ai dùng hết thì anh cho 2 cụ đi luôn! Thanks!

Ngày đặt phòng từ 30/12/10 đến 01/01/11:
1. Kevin: 01 Superio double + 01 VIP
2. Tommy: 2L + 2N - nên chọn loại phòng superior double cho thoải mái
3. Traisg: 2L + 1N : superior luôn :)
4. Qchau: 2L + 1N : cho phòng VIP đ...ê!

Riêng ngày về 02-03Jan,11 thì anh có giá cực kỳ đặc biệt của người bạn làm Giám đốc điều hành ở Siva Resort sẽ cho HFC giá cực
luôn :) -----> 46$/nett (đã bao gồm ăn sáng) mà còn được upgrade lên bungalow cao cấp & sang trọng nhất của khu resort luôn :) - chiều về post hình nhìn mê luôn!

Mỗi lần đi là khó nên chơi 5N4Đ luôn nhen!
3N : SG - Dalat
2N : Dalat - Muine - SG
@tommy, qchau: do need yrs confirmation!

@conkiencon: chiều 1Jan, 11 là về Muine rồi cưng :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
@kevin : " choi la choi het suc , choi la choi het minh , mac mung la choi toi sang "....choi luon . Sao minh khong o dalat 2 dem , Phan Thiet 2 dem ha kevin ?

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
tommyha nói:
@kevin : " choi la choi het suc , choi la choi het minh , mac mung la choi toi sang "....choi luon . Sao minh khong o dalat 2 dem , Phan Thiet 2 dem ha kevin ?

@tommy: Kevin làm đúng như ý bác đó Dalat 2Đ & Phanthiet 2Đ : 5N4Đ mà lị! :)

@Qchau: xác nhận luôn để traisg yên tâm deposit nhen!

@traisg: em deposit giúp hen!

@all: ai không đi mà đã xác nhận thì mất tiền 100% vụ hotel & resort nhen!
p/s: còn 1 phòng cuối cùng tại Dalat - mời các bác đặt gạch cùng nhau lên cao nguyên đón năm mới & nghe nhạc Trịnh nào!
:D

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
MFC về đến Phan Rang ngày 1/1 nghỉ ngơi + Bình Tien 2/1, về sài gòn 3/1. Chúng em ở Sàigon - Ninh Chữ

Đoàn HFC mà nhập chung rồi mình ăn chơi thì hay qua

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Countryside nói:
Hi các bác,
Memento nằm ở Diên Khánh, cách Nha Trang 15km, nằm trên đường đi Đà lạt.Trong những ngày lễ, Nha Trang rất đông đúc do đó bác nào thích về vùng quê yên tĩnh thì mời các bác nghỉ dưỡng ở chỗ em.
Một vài hình ảnh em chụp chiều nay :
Khu nhà tranh vách đất

Trong phòng

Hồ bơi nhìn từ phòng ra

Hồ bơi nhìn từ xa, khoảng cỏ là nơi được set up cho dinner

Rất mong được đón tiếp các bác..
Mùng 3 trên bác còn phòng trống không?