Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Hóng chương trình Tết ÂL
Dạ tết ÂL thì hầu như anh em nào cũng bận rộn..lo gia đình về quê..nên họp mặt nhau chủ yếu là í..ớ..rồi qua lại thăm nhau làm vài ve..hay vài ván cờ...tướng..khai xuân thuần tuý thôi bác ạ ....hii

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Hóng chương trình Tết ÂL
Dạ tết ÂL thì hầu như anh em nào cũng bận rộn..lo gia đình về quê..nên họp mặt nhau chủ yếu là í..ớ..rồi qua lại thăm nhau làm vài ve..hay vài ván cờ...tướng..khai xuân thuần tuý thôi bác ạ ....hii

Tập Lái
22/7/15
3
3
3
40
Tiếp nối truyền thống ăn chơi, nhảy múa của chi Hội Kiafc 2014 sẽ đc truyền lửa sang 2015. Báo hiệu một năm hy vọng đầy sôi động và luôn nhận được sự tham gia ủng hộ của các bác, các mợ, các cháu...theo đó em xin mạng phép lên kế hoạch cho 2015 như sau:

I. Off của Chi Hội:
1. Tháng 2: Khai xuân tại biển Phan Thiết từ ngày 22.2 (nhằm mùng 4 tết) đến ngày 24.2 (nhằm mùng 6 tết).

2. Tháng 3: Đi vía Chùa Bà Châu Đốc. Nhờ bác Tây Thi thiết kế dùm em. Nếu trùng ngày 8.3 sẽ kết hợp khi đi off. Nếu không trùng thì sẽ có kế hoạch đặc biệt cho các bác thể hiện tình cảm với vợ, bạn, bồ...bịch..kaaaa

3. Tháng 4: Tháng này đc nghỉ từ 26.4 đến 3.5 mới đi làm lại (nghĩ Giỗ Tổ, 30.4, 1.5). Nếu máo không nghĩ bố cháu là ai. Thì sẽ làm chuyến cung đường Tây Nguyên - Đà Lạt ( vừa tắm suối, cỡi voi, tắm tiên..xong về Đà Lạt nghĩ dưỡng). Còn sợ lên tăng xông thì nhẹ nhàng chương trình Du ngoạn thành phố ngàn hoa dự kiến ngày 30.4 đến 3.5.

4. Tháng 7: Phối hợp với Kia miền Trung tham gia chương trình "Di sản Miền Trung - Tham quan nhà máy Kia Trường Hải tại Chu Lai, Quảng Nam". Dự kiến từ 7 đến 10 ngày ( các cháu nghỉ hè).

5. Tháng 10: Kỷ niệm ngày Phụ Nữ Việt Nam off biển Phan Thiết từ 23.10 đến 25.10. Các ông sẽ trông con, chơi với con cho các bà tắm biển và spa...kaaa

6. Tháng 11: Nhân dịp ngày nhà giáo Việt Nam sẽ cho các bác (nam) off riêng để chiêm nghiệm lại..lúc thời học trò..kết hợp với săn ảnh đẹp.."Đồng Tháp Mười mùa sen - mùa nước nổi)...

7. Tháng 1/2016: Off đâu..em chưa biết..heee.
@ Ngoài ra còn các buổi off nho nhỏ..lẻ lẻ..của các bác thích xé lẻ..heeee
Các buổi off caffe diễn ra hàng tuần..nhạo nhẹt hàng tháng..

II. TDTT:
Em sẽ cố gắng tổ chức một giải Kiafc mở rộng định kỳ hàng năm. Giải bida Kiafc mở rộng cúp "Carwash" với nhà tài trợ chính là anh Dũng nick "nguoigiuxe". Lấy đây là giải định kỳ hàng năm của chi Hội Kiafc.
1. Tháng 5: Tham gia giải Os futsal 2015
2. Tháng 8: Giải cờ tướng Kiafc mở rộng
3. Tháng 12: Giải bida mừng xuân Cúp "Carwash".

III. KẾT NỐI - GIAO LƯU:
Sang năm mới cố gắng kết nối các hội của 1 nhãn hàng xe Kia đang hình thành và sinh hoạt trong chi hội Kiafc (K3, Sò, Forte...). Cũng như các chi hội của các tỉnh thành lân cận.

IV. CHIA SẼ - CỘNG ĐỒNG:
Bên cạnh việc ăn chơi hết mình, làm việc hết hồn..thì tinh thần chia sẽ với những mảnh đời, những hoàn cảnh còn nhiều khó khăn trong cuộc sống..mà từ khi thành lập đến nay đã trở thành truyền thống tốt đẹp của các thành viên Kiafc. Nối tiếp truyền thống đó, sang năm mới 2015 rất mong tiếp tục nhận được sự yêu thương, giúp đỡ, hỗ trợ và sẽ chia cùng các bác.

1. Tháng 8: "Tiếp sức các em học sinh nghèo" vùng sâu. Hỗ trợ tập vở, bút viết...các dụng cụ học tập cho các cháu học sinh nghèo.

2. Tháng 12: "Áo ấm đến với trẻ em vùng cao".

3. Tháng 2: "Tết ấm áp - nồi thịt kho hột vịt".

V. HỘI HÈ - SINH NHẬT:
Tháng 12 sẽ là sinh nhật ngôi nhà chung Otosaigon

@@. Ngoài ra Kiafc có rất nhiều buổi offline nho nhỏ hàng tuần (cafe, sinh tố lề đường..) để giao lưu giữa các thành viên với nhau. Cũng như luôn có sự quan tâm, chăm sóc khi ốm đau, hiếu hỷ..và đặc biệt là những buổi sinh nhật, rửa xe, đth, bồ...của các thành viên.

Rất mong nhận được sự ủng hộ, góp ý của các thành viên. Để các hoạt động luôn được phong phú đa dạng và chi hội ngày càng phát triển. BĐH trân trọng cảm ơn.

Xem lịch ăn chơi, muốn fuot 1 chuyến. Nhưng phận nữ nhi sao đây ạ?

Tập Lái
27/7/15
4
3
3
42
Em muon di cai muc thang 11 ma cac anh lai noi cho may ong thoi
Em muon tham gia vao nhom co duoc ko a? em co con morning MT 2015 thoi, nữ lái nên con yeu lam. Thanks cac bác

• Like
Reactions: Xedichuyen
Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Em muon di cai muc thang 11 ma cac anh lai noi cho may ong thoi
Em muon tham gia vao nhom co duoc ko a? em co con morning MT 2015 thoi, nữ lái nên con yeu lam. Thanks cac bác
Kaaaa...tại xuống đó ngay mùa nước lớn nên sợ muỗi làm các mợ sợ thôi. Chứ ae queo cơm hết mợ à. Thân

• Like
Reactions: ruby1007