Tập Lái
6/7/20
32
41
18
Kế hoạch du xuân 2021 Quy Nhơn - Phú Yên, nhờ các bác góp ý

*Ảnh minh họa

Chào cả nhà!
Nhà em có kế hoạch du xuân 2021 tới Quy Nhơn và Phú Yên như file .pdf, các bác cho ý kiến giúp e. Cảm ơn!

Attachments

Last edited by a moderator:
9/7/20
745
1.030
93
28
Quy nhơn phú yên đoạn sông cầu nhớ đi 5-60km nhé bác, em mới đi toàn ổ khủng long với những cái hố vuông vắn nhỏ xinh mấy ông làm đường cắt ko lấp.
Thật nhắc đến em lại muốn chửi mấy cái thằng làm đường ....

Hạng B2
25/12/14
246
240
43
40
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Này chắc ngồi tám, chớ quánh máy tư vấn là oải luôn. Năm 2018 mình cũng làm phát 7, 8 ngày ra đó. Nhưng đi khác lịch trên (mình đi tới ngày thứ 3 mới ra tới Quy Nhơn, đi đường Bàu Trắng ra Phan Rang bao đẹp), tạm chỉ note nhẹ là từ Phú Yên qua Quy Nhơn đường hơi khó chạy, xem trên maps có cái quán bò 7 món, ăn đúng ngon bổ rẻ luôn.

• Like
Reactions: Leenhan
Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Nhìn chung ổn, tuy nhiên hơi ham hố nhiều điểm chỉ sợ F1 thì hơi mệt. Vài góp ý:
Ngày 1: nếu đi hầm thì phải ăn Chiều trước khi vào Hầm cổ mã... Các quán Bác ghi là đi đèo...

Hòn nưa muốn đi là phải xuống ngay chân đèo Cả, làng chài Đại lãnh mới thuê tàu ra đó... thực sự chả có gì... San hô Chết sạch cả rồi...

Kỳ Co: xách xe chạy ra đó vào cổng chính có xe đưa xuống biển, ngày xưa ko có đường mới đi tàu hay Cano...

Tháp Bánh Ít... tiên đường... đứng ngắm chứ chả có gì mà leo lên cho mệt...

Và thấy Bác đi nhiều Chùa quá ...cái nào đẹp thì vãng cảnh...

Tập Lái
22/1/21
30
22
8
36
Thôi ở nhà cho lành Bác ơi...đi nhỡ bị dính dịch phát....mất 21 ngày cách ly ah

• Like
Reactions: Leenhan