Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Híc, em bị dị ứng với từ "phí". #`# làm em sợ cái từ này. Nói gì thì nói, logo, móc khoá, kỉ niệm chương, bikini, đồng phục ... đều được mua bằng tiền. Không có cái gì là free cả. Ai muốn có thì phải đóng tiền. Mà đã chơi chung hội thì mỗi người cũng nên có. Hội cũng cần có quỹ để hoạt động. Tuy nhiên, duy trì phí hàng tháng, quí, năm thì em ngán đóng quá. Huhuhu

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Ý Bác Nhím em sẽ châm cứu kỷ và cố gắng định lượng các tiêu chí. Thanks Bác.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
@Tuansteel: Ý chú hay đó, tui cũng tính nói vậy ( thấy hay nói theo thôi, đừng trách nha)
Em thấy các Bác tham gia sinh hoạt, ọp ẹp vui quá rồi, Phát triển quá rồi. Những dự định đang làm liệu có tạo thêm niềm vui và có ai nhớ nhiều tới nó trong khi chơi không??? Em nghĩ làm sao gom lại thành vài câu dạng khẩu hiệu ( ví như 5 lời Bác Hồ dạy dành cho Suer hay gì gì đó) thành viên tham gia phải nhớ và vui ... sướng...thực hiện.
Em nghĩ ngắn nên thể hiện ngăn thế thôi.

Hạng D
25/1/11
1.174
270
83
nguyen van qua -q12
tronglam nói:
@Tuansteel: Ý chú hay đó, tui cũng tính nói vậy ( thấy hay nói theo thôi, đừng trách nha)
Em thấy các Bác tham gia sinh hoạt, ọp ẹp vui quá rồi, Phát triển quá rồi. Những dự định đang làm liệu có tạo thêm niềm vui và có ai nhớ nhiều tới nó trong khi chơi không??? Em nghĩ làm sao gom lại thành vài câu dạng khẩu hiệu ( ví như 5 lời Bác Hồ dạy dành cho Suer hay gì gì đó) thành viên tham gia phải nhớ và vui ... sướng...thực hiện.
Em nghĩ ngắn nên thể hiện ngăn thế thôi.
Nói là không thuộc điều lệ nhưng chắc chắn em nhớ những ngày vui của hội, nhớ tên anh em hôi, nhớ đóng tiền quỹ hàng tháng và xẽ cố gắng tham gia tất cả các buổi off lớn nhỏ xa gần...:D

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Sao chỉ lên kế hoạch trong tháng 5 mà không lên luôn kế hoạch cho 1 nhiệm kỳ vậy bác HT?
Em thấy tạm thời vậy là ổn rồi ạ.
Tích lũy thêm ý kiến góp ý của anh em chỉnh sửa dần theo thực tế là ok. Cố gắng lên luôn kế hoạch cho cả năm nữa thì càng hay
Một số bác có ý kiến đóng góp khá hay, em ko còn gì góp ý nữa. Em vote. Khi nào Offline cho em xin 1 vé nhé!
Chúc các bác thành công! Chúc SuFC ngày càng phát triển

Hạng F
11/1/10
6.130
60.786
113
Bản kế hoạch tháng 05 này là của năm hai nghìn ko trăm mười ba. Khi đó chắc lại bầu BCH mới