Hạng C
16/3/05
574
1
18
hehe,
Chúc các cụ 1 chuyến đi an toàn và vui vẻ, bổ ích.
Nhà cháu ấp trứng sắp đến ngày nên xin kiếu ạ.

Hạng B2
2/12/04
258
0
0
songthu nói:
Tôi đề nghị thế này nhé. Bác Tôm và bác caisua nên lập thớt riêng để bàn về chuyện nộp phạt cồn với sữa nhé. nghe các bác phản đòn nhau mà em thấy lo quá trời.

Thép đã tôi thế đấy...

Em với bác Tôm đồng thanh lên tiếng xin lỗi bác songthu (sợ người thù). Va chạm chút xíu có khi lại thành hiểu nhau hơn, quí mến nhau hơn nhưng đôi khi tên bay đạn lạc lại làm bác "sợ". Thời điểm hiện tại em nghĩ đôi bên đã cùng tiếng nói chung (bác nhìn cũng biết) nên chắc thớt riêng ko cần bác ạ.

Vụ tennis có bác nào hưởng ứng ko nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Hỏi bác caisua phát nhé? Thế vụ tennis có cho tham gia không đấy? tôi cũng đang định tham gia mà chưa tìm được chốn đây. Nếu được thì bác cho xin chân nhé. gọi là cứ cảm cho cái trước bác nhé.

Thép đã tôi thế đấy...

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Đề nghị bác Love confirm về vụ phòng ốc nhé! Một số người bạn của tôi đã bị bật bãi do lượng người đổ về Thiên Cầm đợt này tăng đột biến. Bác phải tóm chắc em sales để anh em chắc chắn có chỗ ngủ đấy nhé! ;)))
Hiện tại có Hiền- Đăng Quang và Tôm đang order thêm 2 phòng, 2 người bạn của tôi nhờ order 1-2 phòng. Bác check giúp và nếu được thì đăng kí thêm những trường hợp này, nếu không thì chỉ ưu tiên cho SFC !

Hạng B2
27/6/08
139
0
0
TÔM nói:
Có ai đánh chắn ko nhể để em còn lập hội ???

Em có thể tiếp chiêu chắn cạ với bác nhưng em lại ko đi Thiên Cầm được rồi, hẹn bác dịp khác.

caisua nói:
songthu nói:
Tôi đề nghị thế này nhé. Bác Tôm và bác caisua nên lập thớt riêng để bàn về chuyện nộp phạt cồn với sữa nhé. nghe các bác phản đòn nhau mà em thấy lo quá trời.

Thép đã tôi thế đấy...

Em với bác Tôm đồng thanh lên tiếng xin lỗi bác songthu (sợ người thù). Va chạm chút xíu có khi lại thành hiểu nhau hơn, quí mến nhau hơn nhưng đôi khi tên bay đạn lạc lại làm bác "sợ". Thời điểm hiện tại em nghĩ đôi bên đã cùng tiếng nói chung (bác nhìn cũng biết) nên chắc thớt riêng ko cần bác ạ.

Vụ tennis có bác nào hưởng ứng ko nhỉ?

Em cũng máu lắm, trong xe lúc nào cũng sẵn đồ. Nhưng do dịp này đã có hẹn trước rồi, nên không tham gia được.

Hẹn các bác dịp sau off nhé, hoặc chừng nào ở HN rảnh thì alo em. :))

Tập Lái
10/7/08
2
0
0
Xin nhường lại cho các bác 1 phòng do ông già tôi mệt ko đi được. Ai đăng ký thì alo trực tiếp nhé! 0989663042

Hạng B2
2/12/04
258
0
0
bác truongptcl oánh tilet cũng ngon phết, xôm rồi đây, các bác cầm kiếm đi đấu nhé, em làm trọng tài hơi chuẩn, hêhê