Hạng C
30/12/05
616
9.534
93
k-home.vn
Mình dự là trong mùa ơ dô này sẽ có nhiều anh tăng huyết áp,ép tim...anh nên set kèo khám sức phẻ nhen!
Hôm qua, em đã khám tổng quát , đặc biệt về tim mạch để chuẩn bị cho giải đấu :D .
Euro 2012 , Thằng anh Cột chèo của em bay 10 tỉ , kéo theo vỡ nợ tiêu tan sự nghiệp . Giờ bỏ đi mất hút luôn rồi . Nhanh thật , mới đó mà đã 4 năm .

Hạng D
25/12/12
1.476
13.408
133
Tp.HCM
Hôm qua, em đã khám tổng quát , đặc biệt về tim mạch để chuẩn bị cho giải đấu :D .
Euro 2012 , Thằng anh Cột chèo của em bay 10 tỉ , kéo theo vỡ nợ tiêu tan sự nghiệp . Giờ bỏ đi mất hút luôn rồi . Nhanh thật , mới đó mà đã 4 năm .
Dữ,máo quá mà!Lúc đó có ai khuyên cũng k nghe đâu!
Mình nào giờ hỏng có cờ bạc,cá vui chơi mới chơi!
Bác cường nếu thua kèo có dám chung tỏi đen ko vạy, mình đang ghiền kèo chên nà. Sao, áo anh sy?
hehe,nãy mới chốt kèo anh kia dồi,chốt kèo anh 1 bịch thôi nhen!

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng D
11/9/14
1.702
51.965
113
Dữ,máo quá mà!Lúc đó có ai khuyên cũng k nghe đâu!
Mình nào giờ hỏng có cờ bạc,cá vui chơi mới chơi!

hehe,nãy mới chốt kèo anh kia dồi,chốt kèo anh 1 bịch thôi nhen!
Nếu mình thua thì xao nhể kkkk...

Hạng B2
13/5/13
368
709
93
2012 thì đại lý thua nặng nên chắc thằng anh của bác làm chủ bóng hả ? Chứ năm đó con bạc thắng lớn, chủ bóng méo mặt

• Like
Reactions: thangkt