Hạng D
20/1/07
1.950
1.636
113
Bác chủ gửi cho e với [email protected]
Cái vụ góp thêm sức cho phòng KD cũng hay đấy vì e là dân sales. Để xem sao!

Hạng D
5/5/07
1.358
15.189
113
Bác gửi cho em bản kế hoạch chi tiết vào email nhé. Tiền nhàn rỗi cũng có, kinh nghiệm kinh doanh cũng lâu mặc dù chưa thử với ngành này.
OS vừa đổ vỡ một team, không vượt qua vòng thử lửa. Hy vọng lần này không đi vào vết xe.
Làm ăn chung quan trọng nhất trong thời gian đầu là tạo được chỗ đứng đã, phân chia lợi nhuận khi đã chắc chân.

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
hiep luc nói:
Bác gửi cho em bản kế hoạch chi tiết vào email nhé. Tiền nhàn rỗi cũng có, kinh nghiệm kinh doanh cũng lâu mặc dù chưa thử với ngành này.
OS vừa đổ vỡ một team, không vượt qua vòng thử lửa. Hy vọng lần này không đi vào vết xe.
Làm ăn chung quan trọng nhất trong thời gian đầu là tạo được chỗ đứng đã, phân chia lợi nhuận khi đã chắc chân.
Bác cho em email nhé.
Em setup team theo nguyên tắc hiểu và hợp nhau, nếu không đồng quan điểm thì khó hợp tác. Và quan điểm của em là rõ ràng, em vẫn là người ra quyết định cuối cùng sau khi đã tham khảo ý kiến của tất cả thành viên.
Bác chưa cho em địa chỉ mail.

Hạng B2
1/12/09
359
10
18
Bác huongque nay mở cty riêng rồi hả? bác giỏi thiệt, làm nhiều lĩnh vực mà ko nản. Chúc bác thành công

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
cty của mình tham gia với cty của với bác được không, điều hành thì bác khỏi lo cơ ngơi có sẳn . có gì bác liên lạ qua email .

Thanks