Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
cuongda nói:
tính chẳn 100chai em qua hốt lun .

e nể pác quá,
mới xem hình đã trả giá hốt lun,
vậy là pác này ghiền e này lắm rồi nè,
pác chủ xe cho pác này được toại nguyện để đoán xuân Nhâm Thìn được trọn vẹn,

Hạng B2
24/5/08
282
18
18
Giá cũng đc nhỉ... nếu em không có em Italia rồi thì em sẽ hốt cho bác.............

Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52
dinh7968 nói:
Tui thấy nước sơn xe nhập có vẻ bóng và sáng hơn!
Toàn sơn lại bác ui , trừ những màu không nhiều nguời thích , con màu hot là sơn lại hết .

đánh giá với chả ziếc , nói cho hay , tui dựng 2 cái bên nhau chả khác gì . bên Quang Nguyễn chí Thanh toàn sơn cho mấy chỗ bán xe nhập không đó .

Có cái vỏ xe vn chán hơn thì đúng .(nó mềm hơn)con cái yên cũng vậy!

Hạng B1
1/5/09
64
4
8
ko có xe nào co chân chống nghiêng sẵn dau bac oi...xe vn và xe nhap cug ko co...chả qua bác mua thì tụi buôn nó làm sẵn khuyến mãi cho bac thoi...tính xe 2011 thoi nha...khác nhau về Bộ Lốp xe...thứ 2 là khác nhau cái móc treo đồ đàng trước( gần phía dưới chỗ để chân ah bác)...ngoài ra xe vn còn thêm mấy cái tem nữa( cái này moi nguoi có thể tháo ra dc)...bac dựng 2 chiếc kế bên nhau...con xe nhập có cặp mâm màu xám đậm bạc,còn xe vn màu bạc( noi chung xe nhập có mâm đậm màu hơn,bac phai de 2 con gần nhau moi thay dc...) con xe 2010 thì còn khac nhau cái măt đồng hồ nua...

Tập Lái
27/5/11
3
0
0
bình dương
[/quote]
CÒn một cái nữa bác ơi:cool:
Mua xe SH150 của Honda Việt Nam phải tốn thêm 500k cho cây chống nghiêng:pVÌ dòng này không kèm theo chống nghiêng.
Vì vậy, khi gắn chống vào rồi, đá chống chỉ để dựng xe chứ không có phần tự tắt động cơ:)
[/quote]
chết vì thiếu hiểu biết...nói cho lắm vào để mọi người thấy ta chưa chạm đc chiếc sh...:D

Hạng B2
6/4/07
358
49
28
46
Saigon
www.carmen.vn
Xe VN trước đây không có màu đỏ đô các bác ah ! cặp kiếng hậu của xe VN cũng nhỏ hơn xe Y. Có 1 chi tiết này nữa là đèn đờ mi của xe nhập lúc nào cũng sáng (mặc định), còn xe VN thì kg có.