Tập Lái
9/8/20
33
37
18
39
mình làm bên kỹ thuật atm: mỗi ngày cũng đầy người bị lỗi "rút tiền không ra - tài khoản bị trừ", do máy móc lỗi thôi, khiếu nại để bank giải quyết hoàn trả tiền chứ sao giờ
máy móc nào chả có lỗi, vấn đề là tỉ lệ lỗi to cỡ nào thôi, chi mà mới có 1-2 nhát đã làm ầm lên,thua luôn mấy bố
mấy bố la làng này mà đi rút atm tầm mấy chai, tiền thì éo ra mà taikhoan đi mất, chắc đòi đốt atm luôn quá :eek: :eek: :eek:

• Like
Reactions: nhv_eng_1709
Hạng B2
12/3/22
208
278
63
33
Gần 20 chục năm trước lần đầu em đi cao tốc bên Nhật, lúc đó họ đã thu phí không dừng và chẳng có cái thanh chắn nào cả, chỉ có máy quét trên cao và cũng chẳng có bất kỳ nhân viên nào. Vậy mà 20 chục năm sau tại VN tụi ăn hại vẫn méo làm được việc gì. Nản.
ba qua còn nói thu phí ko dừng của VN là công nghệ hiện đại hàng đầu thế giới nữa mới ác. Lỗi tè le.

Tập Lái
27/4/17
1
3
3
30
thấy công cáo báo chí rồi mà nhỉ. Thấy VETC xử lý nhanh chứ có như bên ePass chậm đâu
bên epass có bị trừ tiền kiểu linh tinh vậy đâu mà phải xử lí hả bác. dùng vetc ai k để ý bị trừ tiền thì coi như mất th
thấy công cáo báo chí rồi mà nhỉ. Thấy VETC xử lý nhanh chứ có như bên ePass chậm đâu
bên epass có bị trừ tiền kiểu linh tinh vậy đâu mà phải xử lí hả bác. dùng vetc ai k để ý bị trừ tiền thì coi như mất th

Hạng B2
21/9/06
184
17
18
Hic, tui thì khác! Xe nằm nhà, mà VETC thông báo trừ tiền vì đi qua trạm An Sương! Đây đã là lần thứ 2 rồi! Làm như cái máy đọc thẻ ở trạm An Sương bị khùng hay sao í! Lần đầu báo cho VETC thì được phản hồi liền, còn lần này thì nó chẳng thèm trả lời gì hết! Chắc là bị nhiều người phản ánh quá, nên VETC chán rồi, ko thèm thanh minh thanh nga nữa!!!
Báo lên đường dây nóng, vẫn im ru! Giờ sao ta?