Chiếc xe đầu bảng mà nội thất khoang lái “ấn tượng” quá

nếu cũng là khoang lái đó, nhưng là xe của hãng nào đó bên EU, em đoán anh lại nói: nhìn nội thất đơn giản nhưng thanh lịch,

em đã từng làm 2 bài test trên OS này để thử những người như anh, và có kết quả rất vui

• Haha
Reactions: carhunter
năm 2019, Tháng 10, có Autoshow bên PMH,
em đi xem, em đã tính test Cư Dân MXH,

lần Triển lãm này, xe VinFast lần đầu tiên ra mắt,

em chụp hình nội thất GLS 450, toàn chụp sát chi tiết, rất rõ, nhưng không chụp tổng thể,

và em mở thớt Review đi xem Triển lãm xe hơi,

em post hình chụp nội thất xe, có tỏ ra chê bai, chê không sắc sảo các kiểu,

các con giời thấy thế xúm vào chê bai, nói em đã quá vội vàng khi đặt cọc VF LUX SA, rồi còn hỏi em có hối tiếc khi quyết định chọn mua LUX SA,

em cứ để các anh ấy nói 1 hồi, sau đó em mới nói: à em quên, em không nói với các anh, nãy giờ là em đang review nội thất Mercedes GLS 450,

thấy vậy, các anh lơi ra, chả nói gì nữa...

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
năm 2019, Tháng 10, có Autoshow bên PMH,
em đi xem, em đã tính test Cư Dân MXH,

lần Triển lãm này, xe VinFast lần đầu tiên ra mắt,

em chụp hình nội thất GLS 450, toàn chụp sát chi tiết, rất rõ, nhưng không chụp tổng thể,

và em mở thớt Review đi xem Triển lãm xe hơi,

em post hình chụp nội thất xe, có tỏ ra chê bai, chê không sắc sảo các kiểu,

các con giời thấy thế xúm vào chê bai, nói em đã quá vội vàng khi đặt cọc VF LUX SA, rồi còn hỏi em có hối tiếc khi quyết định chọn mua LUX SA,

em cứ để các anh ấy nói 1 hồi, sau đó em mới nói: à em quên, em không nói với các anh, nãy giờ là em đang review nội thất Mercedes GLS 450,

thấy vậy, các anh lơi ra, chả nói gì nữa...
người ta vẫn có thói quen đánh giá xe qua cái logo... nói thật nhiều chi tiết trên lexus/mẹc nó như shit, nhưng đố dám chê... vì câu đầu tiên bọn hổ báo sẽ nói là "có tiền mua không mà chê"... :D

Hạng C
11/10/16
620
764
93
37
nếu cũng là khoang lái đó, nhưng là xe của hãng nào đó bên EU, em đoán anh lại nói: nhìn nội thất đơn giản nhưng thanh lịch,

em đã từng làm 2 bài test trên OS này để thử những người như anh, và có kết quả rất vui
Cụ lại vơ đũa cả nắm rồi. Nghe chừng trái ý cụ là cụ đều phân loại ra xếp riêng 1 bên.

• Like
Reactions: duchuy19762003