14/6/17
879
424
63
Em tính đi Đà Lạt, lần đầu đi nên em không biết khách sạn nào tốt có chỗ đậu xe gần chợ ĐL, bác nào đi rồi tư vấn cho em với nhé :)
Coi trên agoda, traveloka nhiều quá nên e cũng phân vân :)
1 vé cho Mường Thanh đà lạt

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Em hay đi chơi ĐL, nhưng lại nghĩ là nếu kiếm ks gần chợ thì cũng mệt mỏi khi di chuyển, vì có vẻ buổi tối hay kẹt đường hoặc phong toả làm phố đi bộ.
Bác nào rành thông tin thì chia sẻ tham khảo ạ.

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Em thấy ở Melody cũng ổn. Em ở đó 1 lần (tết dương lịch) và thấy cũng hài lòng với số tiền mình bỏ ra.

Hạng B1
11/4/17
50
133
33
48
Em hay đi công việc trên này 1 tháng 2 đến 3 lần ks ngọc phát, lavi en rosa, hồng môn vila, nhật vy, melody cũng tốt thoải mái, sân đậu xe rộng rãi ,gía tốt trong tầm từ 650 đến 1 triệu tùy chọn

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Thật ra Dalat bé tí nên em thấy ở đâu cũng được, ngay trung tâm hiện giờ hay ùn xe, vào cuối tuần thì cấm đường làm phố đi bộ nên khá bất tiện. Nhà em thường bỏ xe ở resort, gọi taxi hoặc Emdi (một app dạng Grab do Lado taxi phát triển) ra phố chỉ khoảng 20k, vừa tiện vừa khoẻ.

• Like
Reactions: lainguyen1975
Hạng B1
11/4/17
50
133
33
48
Thật ra Dalat bé tí nên em thấy ở đâu cũng được, ngay trung tâm hiện giờ hay ùn xe, vào cuối tuần thì cấm đường làm phố đi bộ nên khá bất tiện. Nhà em thường bỏ xe ở resort, gọi taxi hoặc Emdi (một app dạng Grab do Lado taxi phát triển) ra phố chỉ khoảng 20k, vừa tiện vừa khoẻ.
Hy vọng em sẽ được gặp bác tại đà lạt

Tập Lái
31/7/18
31
10
8
Kiên Giang
Tết Tây đi Đà Lạt ổn không bác? Đường xá, xe cộ, dịch vụ ok không bác?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Nói thật mấy ngày lễ, tết, cùng các lễ hội hoa gì đó khi khách du lịch đổ về Dalat thì giá phòng KS tăng, đường xá chen chúc, dịch vụ ăn uống vui chơi quá tải nên vừa đắt vừa dở ... nên nếu có thời gian thì tránh những ngày này sẽ tốt hơn.

Tập Lái
31/7/18
31
10
8
Kiên Giang
Nói thật mấy ngày lễ, tết, cùng các lễ hội hoa gì đó khi khách du lịch đổ về Dalat thì giá phòng KS tăng, đường xá chen chúc, dịch vụ ăn uống vui chơi quá tải nên vừa đắt vừa dở ... nên nếu có thời gian thì tránh những ngày này sẽ tốt hơn.
Thanks bác !