qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
bác Khắc Trung cho em hỏi: Em đang đi bóng led H7 không có gương cầu nên ánh sáng không gom lắm,bác có gương cầu nào gắn được bóng led H7 XHP70 không ạ?

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
30/11/16
14
10
3
35
Hi anh. Em dang di fortuner 2009,guong hau ko co đèn xinhan, anh bao gia em gia do xi nhan va gap guong tu dong theo remote lun nhe,thoi gian lam khoang 2 gio phai ko anh?
tks

• Like
Tập Lái
8/1/17
1
1
1
41
Chào Bác Trung,
mình cần làm cái gương gập điện cho ecosport 2015,

Bác trung báo giá và thời gian địa điểm làm với. :)

Thanks Bác.

• Like
Tập Lái
6/1/17
39
14
8
HCM
mình cần làm gập gương điện bằng nút bấm trong cabin (không dùng remote) cho em ecosport.
Bác inbox giá và địa chỉ giúp. Tks!

• Like
Tập Lái
19/6/07
5
1
3
Anh Trung ơi em ở gia lai muốn bắt gập gương theo remote cho Ford Fiesta,em vô mua đồ đầy đủ để bắt thì bao nhiêu ạ?với lại có đơn giản không anh có thể hướng dẫn em về bắt không?có phải đi qua hộp đen không?

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Anh Trung ơi em ở gia lai muốn bắt gập gương theo remote cho Ford Fiesta,em vô mua đồ đầy đủ để bắt thì bao nhiêu ạ?với lại có đơn giản không anh có thể hướng dẫn em về bắt không?có phải đi qua hộp đen không?
Dạ nếu vậy bác mang 2 cái kính vào em độ mo tơ vào mới được ạ , và ngoài trên bác phải có thợ điện tay nghề khá mới lắp được bác nhé .
mình cần làm gập gương điện bằng nút bấm trong cabin (không dùng remote) cho em ecosport.
Bác inbox giá và địa chỉ giúp. Tks!

Dạ em sẽ inbox bác nhé .
em se
Chào Bác Trung,
mình cần làm cái gương gập điện cho ecosport 2015,

Bác trung báo giá và thời gian địa điểm làm với. :)

Thanks Bác.
em sẽ inbox chi tiết cho bác nha .
Bác pm giùm em làm quả gương gập tự động cho Ếch 2010 4x4 giùm ạ.

Dạ em gửi inbox cho bác ạ .
Hi anh. Em dang di fortuner 2009,guong hau ko co đèn xinhan, anh bao gia em gia do xi nhan va gap guong tu dong theo remote lun nhe,thoi gian lam khoang 2 gio phai ko anh?
tks

như ý bác nói thì mình nên mua cặp gương của Date 2015 độ qua cho dễ dàng bác ạ .
pm giá cho mình gập gương theo remote cho con Civic 2008, thanks

Bác cho em hỏi là xe bác 1.8 hay là 2.0 ạ ?
dạ
Bác cho mình giá làm gương gập điện và đèn xi nhan trên gương cho mistu zinger nhé bác tổng chi phí bao nhiêu và thời gian làm khoảng bao lâu,cám ơn bác.
em inbox cho bác nhé .

bác Khắc Trung cho em hỏi: Em đang đi bóng led H7 không có gương cầu nên ánh sáng không gom lắm,bác có gương cầu nào gắn được bóng led H7 XHP70 không ạ?

dạ những gương cầu bây giờ đá số dùng Chân D Serie bác ạ với lại Led mà bỏ trong gương cầu không có hiệu quả về ánh sáng bác ạ .

• Like
Reactions: qd
Hạng C
24/5/12
817
201
43
44
Chào Bác Trung,
mình cần làm cái gương gập điện cho ecosport 2016,

Bác Trung báo giá và thời gian địa điểm làm với. :)

Thanks Bác.

Tập Lái
19/6/07
5
1
3
Dạ nếu vậy bác mang 2 cái kính vào em độ mo tơ vào mới được ạ , và ngoài trên bác phải có thợ điện tay nghề khá mới lắp được bác nhé .
bác inbox giá với rảnh em chạy vô luôn