Hạng B2
30/1/10
130
0
0
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

cho anh giá đi Trung ơi

Tập Lái
14/5/08
19
0
0

Cho em giá hạt rẻ làm con Nissan Grand Livina. Cuối tuần này ghé chỗ anh.

Hạng B2
29/7/10
327
112
43

Bộ gập gương của bác Trung nếu tự gập bằng tay có bị ảnh hưởng gì không vậy ?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

CERATOs nói:
Bộ gập gương của bác Trung nếu tự gập bằng tay có bị ảnh hưởng gì không vậy ?
Dạ không hề gì bác ạ , nhưng sẽ hạn chế việc bằng tay bác nhé , đôi khi em cũng gặp tình trạng mấy chiếc Camry cũng do gập bằng tay mà trật bánh răng bên trong đấy bác .

@ longvng , kili : em đã PM giá cho 2 bác rồi ạ .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

các bác xem em forte này gập gương bằng remote nhé các bác .
chức năng này cũng có lợi , vì khi mình ở cách xa xe mình nhìn vào đôi gương chưa gập là biết ngay xe mình chưa Lock cửa nhen .

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=fKE2iGKM318[/tube]

• Like
Reactions: Previa1996
Hạng B2
3/10/11
397
73
28

Chào bác Khắc Trung

Gương chiếu hậu xe em bị bể. Thay vì thay kính "gin", em có nhờ thợ cắt kính khác dán vào cho đở tốn tiền. Sau đó dùng thì em thấy phạm vi nhìn của kiếng này không bằng kiếng cũ. Có phải loại kiến dán vào là loại kiếng phẳng, chỉ để soi mặt bình thường chứ không phải loại cho kiếng chiếu hậu?

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
40

c0805 nói:
Chào bác Khắc Trung

Gương chiếu hậu xe em bị bể. Thay vì thay kính "gin", em có nhờ thợ cắt kính khác dán vào cho đở tốn tiền. Sau đó dùng thì em thấy phạm vi nhìn của kiếng này không bằng kiếng cũ. Có phải loại kiến dán vào là loại kiếng phẳng, chỉ để soi mặt bình thường chứ không phải loại cho kiếng chiếu hậu?
bác ơi kính chiếu hậu là kính gôm nên nhỏ vậy mà tầm nhìn rất rộng

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

c0805 nói:
Chào bác Khắc Trung

Dạ tùy theo xe bác ạ , có những xe xuất mỹ thì bên Tài thì có xe kiếng phẳng còn bên phụ thì gương cầu lồi , nếu bác muốn có gương cầu lồi thì ra em sẽ lấy kiếng Hyunhdai to hơn cắt vào lại vừa cho bác , mà lại y như gin , thiệt hại khoảng 150k bác ạ .

Hạng B2
18/7/11
291
5
18
Sai Gòn

Bác Trung cho e hỏi e đang đi Bim320i mới nhập về bộ kính M3 bên Thái nhưng không có motor chỉnh bên trong mặt kính, bác có loại motor đó k vậy? nếu k e muốn lấy motor zin cua kinh củ gắn qua có được không Bác?

Tập Lái
4/5/07
31
0
6

Bác cho cái giá làm gương gập điện và xi nhan trên gương cho Innova đời 2007 luôn.

Cám ơn bác nhiều.