Hạng B2
8/6/07
113
0
16
Gần như thế bác ạ. Em tham khảo nhiều diễn đàn rồi, bên Mỹ đường rất ngon, thời tiết không khắc nghiệt như VN, thế nhưng xe đi một thời gian kiểu gì cũng kêu lách tách, cọt kẹt ở mui. Đó là bệnh chung của xe mui trần ạ.
Về VN chăc phải giữ gìn hơn, tránh để xe dầm mưa dãi nắng, chịu khó bảo dưỡng kết cấu mui, đi chậm trên những cung đường xấu. Lắp sway bar để tránh vặn xoắn thân xe.
Đó là tất cả những gì em biết

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
34
vozo nói:
Gần như thế bác ạ. Em tham khảo nhiều diễn đàn rồi, bên Mỹ đường rất ngon, thời tiết không khắc nghiệt như VN, thế nhưng xe đi một thời gian kiểu gì cũng kêu lách tách, cọt kẹt ở mui. Đó là bệnh chung của xe mui trần ạ.
Về VN chăc phải giữ gìn hơn, tránh để xe dầm mưa dãi nắng, chịu khó bảo dưỡng kết cấu mui, đi chậm trên những cung đường xấu. Lắp sway bar để tránh vặn xoắn thân xe.
Đó là tất cả những gì em biết

cám ơn bác nhe, em cũng đang mê mẩn mấy em này nhưng thấy đường VN không cọt kẹt mới là lạ

Hạng C
12/5/06
763
3
18
nghe các bác hù em sợ.nhà em cũng định chạy chừng vài tháng rồi đổi thôi!

Tập Lái
28/4/10
2
0
0
em dang đi gs350 xin gia nhập băng nhóm của bác học hỏi thêm được ko?em ở Sài Gòn...xin chỉ giáo

Hạng B2
8/2/09
157
18
18
44
Xe đẹp quá !!!!!!! Mà da ghế màu trắng có vẻ nhanh dơ quá ! màu đen nhìn tối hơn nhưng đỡ dơ hơn !

Hạng B2
29/9/09
184
0
0
euro_pig nói:
Xe đẹp quá !!!!!!! Mà da ghế màu trắng có vẻ nhanh dơ quá ! màu đen nhìn tối hơn nhưng đỡ dơ hơn !

nội thất màu da đẹp bác ơi, đã chơi xe thì phải chấp nhận thôi, chủ yếu đẹp là được rồi.

Jim Jim nhà mình cũng đi xe này đấy bác, bác qua thớt nhà Bim để biết thêm thông tin của Jim Jim nhé, hix, người đẹp và xe cũng đẹp lắm đó.

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Các chi tiết tinh xảo quá; đẳng cấp Lexus có khác, khác hẳn Toyota thông thường.
Mui xếp chắc nên chạy ở Đà Lạt cho nó sạch sẽ.