Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Khai trương bệnh viện E-gara

Tập Lái
30/10/13
32
0
6
chịu khó đọc các thớt của các bác sau này có tí kinh nghiệm, chăm sóc em xe sẽ tốt hơn

Tập Lái
30/10/13
28
0
1
chúc các bác làm ăn ngày càng phát, vào đây để học hỏi thêm ít kiến thức

Tập Lái
12/11/13
35
0
6
Hồ Chí Minh
Bác ơi, gia đình em đang tính mua xe Mec hoặc BMW nhưng có người nói mấy dòng xe này nếu bị hư thì tiền thay linh kiện mắc lắm, em không biết thực hư như thế nào nên nhờ Bác sĩ tư vấn giúp em được không ạ?

Tập Lái
10/1/14
16
0
0
Re: RE: Khai trương bệnh viện E-gara

E gara này ko biết chất lượng dịch vụ thế nào bác nhỉ.... ? sao cái tên e ko thích... kiểu nó giống ko chuyên nghiệp... ý kiến cá nhân về cái tên thôi... còn chất lượng thì e đang tìm hiểu!

Hạng B2
25/5/11
104
20
18
www.facebook.com

xe em sáng nay ko hiểu sao vặn khoá nổ máy thì mọi thứ ok, nhưng khi tắt máy vặn chìa khoá rồi rút chìa ra thì xe vẫn nổ máy dù điện đóm xe đã tắt hết, em phải gài số 1 xe thả amaya xe mới tắt, là bị sao vậy các bác sỹ ơi!

Tập Lái
26/7/12
38
36
33

Em đang tìm mua 2 cái này.
1 là : rotuyn

2 là : nắp chụp mâm có hình ngôi sao (D=75mm) nằm ở giữa bánh

Đây là nguyên mẫu xe em đang sử dụng (W201).

Bác nào biết chỗ bán chỉ giúp em nhé. Cảm ơn các bác

dvg confirmed
Hạng B1
3/12/13
90
27
18

Hi bệnh viện online !
Xe em là Captiva 2008, không hiểu sao dạo này đèn tap lô của em tối thui, em đoán cháy bóng đèn mà không biết bóng nào. Tối bật công tắc đèn lên chỉ còn thấy mờ mờ. Liệu em có tự tháo, thay được không hay phải ra gara ?
Thank các bác sỹ, y tá :D

Tập Lái
15/3/14
1
0
0
em đi bên bình tân thấy gara CÔNG ANH sửa đủ loại xe ,có luôn cả jeed nhiều đời.có bác nào sửa ở gara này chưa a.thấy xe đậu nhiều quá mà không bít chất lượng như thế nào?